หัวข้อ: ดาราญี่ปุ่นลอยมาติดข้างคลอง

Moderators สัญลักษณ์ของ สหายพง
    ผมมากับรถผ้าป่า

ดาราญี่ปุ่นลอยมาติดข้างคลอง

[IMG]ดาราญี่ปุ่นลอยมาติดข้างคลอง[/IMG]
    ....รับทราบภายหลังเป็นดาราญี่ปุ่นที่เด็กๆชอบมากที่สุดครับผม..นอนคว้ำมหน้า
    ลอยมาติดขางคลองครับผม....:b-b:b-b:b-b:b-b:b-b:b-b:b-b:b-b
    ..แก้เครียจน้ำท่วมครับผมดาราญี่ปุ่นลอยมาติดข้างคลองดาราญี่ปุ่นลอยมาติดข้างคลองดาราญี่ปุ่นลอยมาติดข้างคลอง

ดีเจ นักจัดรายการ สัญลักษณ์ของ นู๋น้อย
    เมืองชลบุรี(เช่านอน) สีเกด(หม่องเกิด
    บล็อก
    31
    ดาราดังพุ้นน๊่ะ ท่านฟี่ ออยยตาอิดนเลาเน๊าะ

Moderators สัญลักษณ์ของ สหายพง
    ผมมากับรถผ้าป่า
    พอได้หัวคลายเครียจอิหล่าเดี๋ยวกะจะถึงคิวปากน้ำแล้วเวรกรรมๆ

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ ลุนนี ศรีเกษ
    ศรีสะเกษ กรุงเทพ จอมเทียนชลบุรี
    บล็อก
    1
    ออย เอาโดราเอมอน มาซักตากแห้งๆ แล้วกะเอาไปแจกเด็กน้อย แหน่จ้า อิโตนเจ้าของเนาะ ปานนี้ฮู้ละยังนอ ว่าตู๊กตาลอยออกนอกบ้าน แงแง สงสารคนน้ำท่วมทุกประเภทนอจ้า ใจตะของคึดว่าสิเอาเฟอร์นิเจอร์สองชุด กับที่นอนเตียงเดี่ยวสองอันไปแจก แต่ยังหาวิธีบ่อได้ยุจ้า ไผมีพี่น้องถืกน้ำท่วม
    สิ่มแหน่จ้า สิเอาไปให้ใช้(อะหลีเดอ)

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ lungyai1123
    บล็อก
    63
    เอาขึ่นไปตากให้แห่งแล่วกะเอาไว้เล่นถ่าแม

ดีเจ นักจัดรายการ สัญลักษณ์ของ บ่าวสาเกตุนคร
    เอาเลาขึ้นแมะพงษ์บ่แม่นเลาใจขาดละติกองก้นดังจ้ำดินปานนั้นมาเป็นตาหลูโตนแท้