หัวข้อ: ประกวดนางนพมาศเมืองเกาะสมุย2554

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ สาวส่าเมืองอุดร
    Hattiesburg, MS , USA
    มีแต่คนงามๆๆเนาะจ้า อ้ายเต็ม คั้นแม่นอยู่ใกล้ จอย จิ ส่งนางงามทางฟินแลนด์ไปชิงเงินรางวัลอยู่ดอกจ้า ขอบคุณหลายๆๆเด้อจ้า สำหรับภาพสวยๆๆงามๆๆนะจ้าอ้าย:*-

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ เต็มใจให้เธอ
    ดอกคูณ เสียงแคน ขอนแก่น
    บล็อก
    6

ดวงดาว The Star ประกาศผลการประกวดฯ

ถึงเวลาประกาศผลการตัดสินคะแนนสาวงามผู้เข้าประกวดนางนพมาศ เทศบาลเมืองเกาะสมุย ประจำปี 2554
    พร้อมแล้วก็มาเบิ่งกันเลยครับพี่น้อง ว่าจะตรงใจบ่

33 ประกาศผลการประกวดฯ

34 ประกาศผลการประกวดฯ

35 ประกาศผลการประกวดฯ
    สาวงามปีที่แล้วมาเพื่อเชิญรางวัล และส่งมอบตำแหน่งให้ผู้ชนะการประกวดปีนี้ครับ

36 ประกาศผลการประกวดฯ
    ผู้เข้าประกวดนางนพมาศ ที่ได้รับคะแนนเท่ากัน คือ หมายเลข9 กับหมายเลข16

37 ประกาศผลการประกวดฯ

38 ประกาศผลการประกวดฯ
    ได้ครองตำแหน่งร่วมกัน แบ่งเงินรางวัลคนละครึ่งอีกด้วย

39 ประกาศผลการประกวดฯ
    สาวงามผู้เข้าประกวดฯ หมายเลข 13 ได้รับตำแหน่งขวัญใจช่างภาพ

40 ประกาศผลการประกวดฯ

41 ประกาศผลการประกวดฯ

42 ประกาศผลการประกวดฯ
    สาวงามผู้เข้าประกวดนางนพมาศเมืองเกาะสมุย หมายเลข4 ได้รับรางวัลรองอันดับสอง

43 ประกาศผลการประกวดฯ

44 ประกาศผลการประกวดฯ
    สาวงามผู้เข้าประกวดนางนพมาศเมืองเกาะสมุย หมายเลข2 ได้รับรางวัลรองอันดับหนึ่ง

45 ประกาศผลการประกวดฯ

46 ประกาศผลการประกวดฯ

47 ประกาศผลการประกวดฯ
    สาวงามผู้เข้าประกวดนางนพมาศเมืองเกาะสมุย ได้รับรางวัลอันดับหนึ่ง ได้รับสองตำแหน่งในปีนี้
    48 ประกาศผลการประกวดฯ

49 ประกาศผลการประกวดฯ

50 ประกาศผลการประกวดฯ

51 ประกาศผลการประกวดฯ

52 ประกาศผลการประกวดฯ

เฉลยแล้วเด้อครับ คุณจำปาตอบถืกต้องครับ ขอบคุณพี่น้องทุกท่านที่เข้ามาเชียร์ และลุ้นคัก ลุ้นแหน่

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ จำปา
    น่านนนนนนนนนน ว่าแล้วสูงขาว งามอาดหลาดป่านนั่น ได้แน่นอน

เอ้านางนพมาศกะได้รางวัลไปแล้ว ข่อยทายถืกบ่มีรางวัลไห่ติค่ะ คิคิ

ฝ่ายกิจการพิเศษ สัญลักษณ์ของ กำพร้าผีน้อย
    รัตนาธิเบศร์..ใกล้แยกแคราย
    ...พาแลงสิมีบ่น้อแนวนี่แหมะ สาวๆบ้านมหาแต่ละคุ้มบ่จัดมาบ้อ...

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ เต็มใจให้เธอ
    ดอกคูณ เสียงแคน ขอนแก่น
    บล็อก
    6

พบปะพูดคุย ตอบคุณจำปาครับ

นางนพมาศเมืองเกาะสมุยปีนี้ 2554 ที่ 1 ได้แก่หมายเลข 13 ได้รับ 2 ตำแหน่ง
    คือตำแหน่งขวัญใจช่างภาพ และ ตำแหน่งนางนพมาศ

ตำแหน่งขวัญใจประชาชนมี 2 สาวงาม ได้แก่หมายเลข 9 กับหมายเลข 16
    ได้คะแนนเท่ากัน และได้ครองตำแหน่งด้วยกัน

ตำแหน่งรองอันดับหนึ่งได้แก่หมายเลข 2

ตำแหน่งรองอันดับสองได้แก่หมายเลข 4
    //////////////////////////////////////////////////////////////////////

ตอบคุณจำปาครับ
    หนูน้อยนพมาศเมืองเกาะสมุย 2554

ตอบคุณจำปาครับ
    น้องๆหนูน้อยมาเชียร์กันติดขอบเวที

อ้างถึง คุณจำปาครับ
    น่านนนนนนนนนน ว่าแล้วสูงขาว งามอาดหลาดป่านนั่น ได้แน่นอน

เอ้านางนพมาศกะได้รางวัลไปแล้ว ข่อยทายถืกบ่มีรางวัลไห่ติค่ะ คิคิ

ตอบ.. ลงมาเที่ยวเกาะสมุยเด้อครับ สิพาเลาะรอบเกาะ ฮ่าๆๆ ตอบคุณจำปาครับ

Moderators สัญลักษณ์ของ สหายพง
    ผมมากับรถผ้าป่า
    ขอมาเกี่ยวข้าวซ่อยจักคนแหน่ครับอ้ายเต็ม

ดีเจ นักจัดรายการ สัญลักษณ์ของ บักขามป้อม
    บล็อก
    5

ความเยือกเย็น

อันใจหายใจคว่ำนำนางงามแต่ละนางจ้า
    พากันใส่เกิบส้นสูงคักโพดดด
    ล่ะพากันย่างกะบ่เป็นธรรมชาติบาดนี้

ขามป้อมเชียร์เบอร์สองจ้าลุ้นซ่อยตอนเกิบพาเพิ่นล้ม
    ว่าเพิ่นสิขึ้นเวทีได้อีกรอบบ่
    ปรากฎว่าขึ้นได้จ้า นับถือๆ
    ถ้าบ่ล้มนี้ รางวัลนางนพมาศปีนี้เป็นของเพิ่นแน่นอน :l-

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9

พบปะพูดคุย

ปีนี้ผ่านไปแล้ว ปีหน้าอย่าลืมไปเป็นแรงเชียร์แรงใจปุ้ยแน้เด้อ จะส่งจะของประกวด อิ อิ
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

Tags for this Thread