หัวข้อ: ผมงงจริงๆครับ

ร่วมกิจกรรมนำความรู้ สัญลักษณ์ของ เซียนเมา

ผมงงจริงๆครับ

คือว่าผมได้เปลี่ยนรหัสผ่านเข้าเว็บบ้านมหา ก็เปลี่ยนได้ไม่มีปัญหาอะไร
    แต่พอผมเข้ากล่องขอเพลง ผมไม่สามารถใช้รหัสผ่านใหม่ได้ (คือเข้าไม่ได้นั่นเอง) ทีนี้ผมต้องใช้รหัสผ่านเก่า
    สรุปแล้วผมต้องใช้ทั้งสองรหัสผ่าน บางที่มันทำให้ผมงง
    ผมจะแก้ใขยังใงได้บ้างครับ ใครรู้ช่วยตอบผมที่

ดีเจ นักจัดรายการ สัญลักษณ์ของ บักขามป้อม
    บล็อก
    5

กระพริบตา

อั่น รหัสเข้าหน้าหลักเว็บบอร์ดบ้านมหาดอทคอม
    กับรหัสเข้าห้องกล่องขอเพลง มันสิบ่คือกันจ้า
    นอกจากว่า อ้ายน่ะ กำหนดชื่อที่เข้ากล่องขอเพลง
    กับรหัสผ่านเป็นโตเดียวกันกับที่ลงชื่อใช้งาน www.Baanmaha.com

ถ้าอ้ายบ่อยากสับสนกะใช้รหัสผ่านโตเดียวกันเลยจ้า
    บ่ว่าอ้ายสิใช้ชื่อได๋ในห้องกล่องขอเพลง
    บางทีชื่อเก่าๆ เฮาบ่ได้ใช้ดนๆ มันกะใช้บ่ได้
    เฮากะสามารถเปลี่ยนชื่อใหม่ แต่ใช้รหัสเก่าได้
    หรืออาจสิเติม จุด หรือสัญลักษณ์อื่นต่อชื่อเฮาได้จ้า

ขามป้อมกะใช้วิธีนี้จ้า ค่อยบ่ได้จำรหัสหลายโต

ร่วมกิจกรรมนำความรู้ สัญลักษณ์ของ เซียนเมา
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ บักขามป้อม
    อั่น รหัสเข้าหน้าหลักเว็บบอร์ดบ้านมหาดอทคอม
    กับรหัสเข้าห้องกล่องขอเพลง มันสิบ่คือกันจ้า
    นอกจากว่า อ้ายน่ะ กำหนดชื่อที่เข้ากล่องขอเพลง
    กับรหัสผ่านเป็นโตเดียวกันกับที่ลงชื่อใช้งาน www.Baanmaha.com

ถ้าอ้ายบ่อยากสับสนกะใช้รหัสผ่านโตเดียวกันเลยจ้า
    บ่ว่าอ้ายสิใช้ชื่อได๋ในห้องกล่องขอเพลง
    บางทีชื่อเก่าๆ เฮาบ่ได้ใช้ดนๆ มันกะใช้บ่ได้
    เฮากะสามารถเปลี่ยนชื่อใหม่ แต่ใช้รหัสเก่าได้
    หรืออาจสิเติม จุด หรือสัญลักษณ์อื่นต่อชื่อเฮาได้จ้า

ขามป้อมกะใช้วิธีนี้จ้า ค่อยบ่ได้จำรหัสหลายโต
    ครับผมใช่ซื่อเดียวกันกับหน้าเว็บ ใช้รหัสผ่านเดียวกันมาตลอด
    เกิดปัญหาแบบนี้แล้วสิเปลี่ยนรหัสผ่านกล่องขอเพลงตามรหัสผ่านหน้าเว็บเปลี่ยนจั่งใด๋ล่ะครับ ผมไม่รู้จริงๆครับ
    (ขอบคุณครับ)

ดีเจ นักจัดรายการ สัญลักษณ์ของ บักขามป้อม
    บล็อก
    5

รอบยิ้มพิมใจ

ขั้นตอนแรก...

และขั้นตอนที่สองจ้า

อ้ายสามารถกำหนดชื่อที่เข้าเล่นในห้องกล่องขอเพลงได้ใหม่
    เบิ่งวิธีตามลูกศรจ้า แต่ถ้ามักชื่อเก่า แต่มันอาจสิแจ้งว่าซ้ำ
    ซึ่งกะมีหลายสาเหตุเช่น มีคนใช้ชื่อนี่แล้ว
    หรืออ้ายเองนั่นล่ะใช้ แต่รหัสบ่แม่นโตนี้

เฮากะสามารถเติมจุด หรือสัญลักษณ์เข้าไปแทนได้เช่น

ปลาสองน้ำ กะเปลี่ยนเป็น ปลาสองน้ำ.. , ปลาสองน้ำ@ ประมาณนี้จ้า

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ lungyai1123
    บล็อก
    63
    อันนี่ลุงใหญ่กะสมัครมาดนแล่ว...แล่วแซทบ่เป็นจัีกเที่ยหละหึหึ