หัวข้อ: เก็บตกมื้อสุดท้ายทริปเยือนสมุยของป้าแดงกับเพ็นนีจ้า

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ ลุนนี ศรีเกษ
    ศรีสะเกษ กรุงเทพ จอมเทียนชลบุรี
    บล็อก
    1

ป้าสงสัยว่ารูปนี้ มันมีจุดสนใจ( point interest)อยู่หม่องได๋หว่า

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ จำปา
    คุณป้าแดงอย่าพิงต้นพร้าวโดนหลายเด้อค่ะ เดี๋ยวเป็นคือต้นที่คุณป้ากำลังแนมเบิ่งยุหันเด้ค่ะ อิอิ (แซวเล่นเด้อค่ะ)

เป็นต่ะมีความสุขน้อค่ะ เห็นหน้าตาแต่ล่ะคนยิ้มแย้มแจ่มใส

ดีเจ นักจัดรายการ สัญลักษณ์ของ บักขามป้อม
    บล็อก
    5

ความเยือกเย็น

- ตอบคุณป้าแดงจ้า ( point interest)ของหม่องนี้กะอยู่หม่องที่
    สายตาของนางแบบในภาพกำลังมองไปจ้า นั้นกะคือต้นพร้าวเอนนั่นล่ะ
    ขามป้อมมักอิริยาบทนี้จ้า สบายๆแล้วกะบ่ต้องเก็กใส่กล้องจ้า :l-

ขอบคุณพี่น้องผู้เข้ามายามกระทู้ทุกท่านจ้า
    แม่นควมพี่มิกว่าจ้า แขกผู้มายามกะต่างแบบต่างสไตล์นกันไปจ้า
    ทางทีมงานกะสิเอาความพอใจของลูกทัวร์โอ๊ะพี่น้องผู้มายามเป็นที่ตั้งจ้า
    ว่ามักแบบได๋ พยายามพาเพิ่นไปเบิ่งหม่องสำคัญๆและกะเป็นตาเที่ยวของเกาะ
    ให้ได้หลายที่สุดจ้า ว่าเพิ่นอุตสาห์พากันมาไกล
    เห็นเบิดหรือบ่นั้นกะขึ้นอยู่กับเวลาของพี่น้องที่อยู่เทิงเกาะจ้า

บางคนกะเลยต้องมารอบที่สองที่สามย้อนว่าเห็นบ่ทันเบิดจ้า
    พี่น้องบางคน(ทางชลฯ) มีฮอดออเดอร์แนวกินไว้ล่วงหน้าล่ะ
    ว่าสิกินอิหยังแหน่ แต่ว่าเมนูที่ขาดบ่ได้นี่กะคือข้าวปุ้นน้ำยาตรีนไก่นี่ล่ะจ้า
    เมนูหลักๆ อิอิ:l-

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ กำลังใจ
    บล็อก
    1
    อยากไปเที่ยวด้วยคนจังเลยน้องขาม

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ คมคาย ครบุรี
    ขอบคุณรูปสวยๆครับผม มีโอกาส จะไปครับเกาะสมุย

Tags for this Thread