หน้าที่ 6 จากทั้งหมด 11 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 45678 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

หัวข้อ: ขอกราบขอบพระคุณที่ไปร่วมงานและไว้อาลัยคุณพ่อ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ หนุ่มสกลคนร้อยเอ็ด
    ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้งกับดีเจพล ครับ

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ lungyai1123
    บล็อก
    63
    ขอแสดงความเสียใจกับการจากไปของคุณพ่อของ พล พระยาแล ดว้ยครับและขอให้ดวงวิญญาณของคุณพ่อจงไปสู่สุคติเทอญ สาธุ

ดีเจ นักจัดรายการ สัญลักษณ์ของ ข้าวปาด
    บล็อก
    1
    ขอแสดงความเสียใจต่อการจากไปของพ่ออ้ายพลจ้า ขอให้พ่อเพิ่นไปสู่สุขติจ้า

ขอเชิญร่วมไว้อาลัยต่อการจากไปของคุณพ่อของอ้ายดีเจพล พระยาแล

ป้านางและดีเจสาวไร่อ้อยขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวพี่พลที่สูญเสียคุณพ่อมาณ..ที่นี้ค่ะ
    และขอดวงวิญญานคุณพ่อไปสู่สุคติภพที่ดีเทอญ............
    (หมายเหตุ...ดีเจสาวไร่อ้อยไม่สามารถล๊อคอินชื่อสมาชิกได้เลยฝากเข้ามาขอแสดงความเสียใจกับพี่พลมาณ..ที่นี้ค่ะ)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย สาวหนองหาน; 01-12-2011 at 19:41. เหตุผล: พิมตก

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ กำลังใจ
    บล็อก
    1
    ขอแสดงความเสียใจด้วยคะขอให้ดวงวิญญาณคุณพ่อไปสู่สรวงสวรรค์ ด้วยเทอญ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวธนา
    ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้งนำครอบครัวยาอ้ายพลเด้อครับ และกะขอให้ดวงวิญญาณของคุณพ่อจงไปสู่สุคติเด้อครับ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ anna
    ขอแสดงความเสียใจด้วยคะ พี่พล

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวจัย
    ขอแสดงความเสียใจนำเด้อครับอ้ายพล นี้ล่ะวัฏจักรชีวิตทุกคนต้องเจอบ่มื้อได๋กะมื้อหนึ่งละครับ

ตื่นมื้อเช้าเห็นหน้าเจ้าจั่งว่ายังเด้อครับ ยามนอนเฮากะคือคนตายดีดีนนี้เองครับจักสิได้ตื่นมารึเปล่ายังบ่รู้เลย
    เสียใจนำเด้อครับกลับการจากไปโดยบ่มีมื้อกลับมาของคุณพ่อสวัสดิ์
    หล่อคืออ้าย กินข้าวบายกบตั๋วะหล่า

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ คนบ้านบ้าน
    ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้งครับ...อ้ายพล
    เฒ่าพ่อเพิ่นไปสู่สัมปรายภพที่ดีแล้วละครับ......................

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ คนเขาใหญ่
    ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้งกับการจากไปของคุณพ่อสวัสิ์ซึ่งเป็นคุณพ่อของดีเจพลขอให้ดวงวิลญาณของคุณพ่อไปสู่สวรงสวรรค์

หน้าที่ 6 จากทั้งหมด 11 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 45678 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Tags for this Thread