หัวข้อ: มาใหม่ครับ ดนตรีอิสานประยุกษ์....ม่วนๆ 2

ครีเอทีพ โปรดิวเซอร์ สัญลักษณ์ของ บ่าวข้าวจี่
    บล็อก
    7

Facebook Video มาใหม่ครับ ดนตรีอิสานประยุกษ์....ม่วนๆ 2

เร่เข้ามาครับ มาฟังดนตรีบรรเลงม่วนๆ ไว้สู่กันฟังยามมีงานบุญ งานม่วน นำมาต้อนพี่ต้อนน้อง ชาวบ้านมหาดอทคอมครับ
    เพลงบรรเลง 2 ให้ชื่อว่า มนต์ขลังอิสานใต้ครับ..........

..เชิญม่วน..ขะน้อยย
    :l-

มาใหม่ครับ ดนตรีอิสานประยุกษ์....ม่วนๆ 2

:,1-[MUSIC]http://www.file2go.com/mrun.php?me=10814s2[/MUSIC]:,1-

ฝ่ายกิจการพิเศษ สัญลักษณ์ของ กำพร้าผีน้อย
    รัตนาธิเบศร์..ใกล้แยกแคราย

ดวงดาว The Star

...หายไปดนเพิ่นได้แนวมาฝากพี่น้องเนาะ ม่วนๆครับ...(ว่าแม่นดับแนวแล้ว...55 )

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ ลุนนี ศรีเกษ
    ศรีสะเกษ กรุงเทพ จอมเทียนชลบุรี
    บล็อก
    1
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ กำพร้าผีน้อย
    ...หายไปดนเพิ่นได้แนวมาฝากพี่น้องเนาะ ม่วนๆครับ...(ว่าแม่นดับแนวแล้ว...55 )
    ให้ว่านำแหน่ ประโยคสุดท้ายนี้ มักหลาย อิอิ

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ lungyai1123
    บล็อก
    63
    ม่วนตอน 2 ม่วนกั่วตอนนึงเด้อครับบ่าวข้าวจี่ือมีเสียงซออู้แมนบ่ครับ

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    โอ๊ย ....... อยากฟ้อนหน้างานบุญปีใหม่เด้ ม่วนคัก
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ หนุ่มเมืองกาญจน์
    สุดยอดครับอ้าย แบบนี้บ่ค่อยได้ฟัง ส่งมาให้น้องจั๊กแผ่นแหน่เด้อ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์
    ม่วนครับอยากฟังอีกครับ ขอบคุณครับ