หัวข้อ: ร่วมแสดงความยินดีกับสาวบ้านแต้ ในวันเข้ารับพระราชทานปริญญาบัตร วันพฤหัสบดีที่ 22 ธันวาคม 2554

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ kung สาวขอนแก่น
    บ้านหนองกุง ขอนแก่น

ร่วมแสดงความยินดีกับสาวบ้านแต้ ในวันเข้ารับพระราชทานปริญญาบัตร วันพฤหัสบดีที่ 22 ธันวาคม 2554

ขอแสดงความยินดีกับนักเทคนิคการแพทย์ พรทิภา สัจจาสังข์ น้องอี๊ท สาวบ้านแต้ แม่ครัวบ้านมหาและดีเจธรรมะแห่งบ้านมหา พี่ขอแสดงความยินดีกับน้องสาวที่น่ารัก กับความสำเร็จในการศึกษา วันที่น้องรอคอยก็มาถึง ในวันเข้ารับพระราชทานปริญญาบัตร วันพฤหัสบดีที่ 22 ธันวาคม 2554 แล้วเจอกันในวันรับปริญญานะจ๊ะน้องสาว

ร่วมแสดงความยินดีกับสาวบ้านแต้ ในวันเข้ารับพระราชทานปริญญาบัตร   วันพฤหัสบดีที่  22 ธันวาคม 2554
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kung สาวขอนแก่น; 20-12-2011 at 06:14.

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม
    ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับคุณหมอ ถือเป็นของขวัญวันเกิด และของขวัญวันขึ้นปีใหม่ที่น่ายินดีที่สุดครั้งหนึ่งในชีวิต

ปลื้มใจกับคุณหมอ และ ครอบครัวด้วยจ้า

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ สาวทุ่งฝน
    ขอแสดงความยินดีนำเด้อจ้า สุดยอดไปเลยจ้า

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์
    ช่างภาพอิสระ
    สัญลักษณ์ของ ฅนภูค่าว
    นครโคราช บ้านเกิดกาฬสินธุ์

ร่วมแสดงความยินดี

ขอแสดงควมดีใจและยินดีนำเด้อคุณหมอ ถือเป็นของขวัญวันเกิด และของขวัญวันขึ้นปีใหม่ให่กับครอบครัว สัจจาสังข์ สุดปลื้ม ร่วมแสดงความยินดี ร่วมแสดงความยินดี ร่วมแสดงความยินดี

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ กะทิสด
    ...ขอแสดงความยินดี กับน้องสาวอิ๊สสสส....และครอบครัวด้วยนะครับ...ขอให้เจริญในหน้าที่การงาน...และประสบกับแต่สิ่งที่ดีๆ ในการดำรงชีวิตต่อไปครับ.......

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ หนุ่มเมืองกาญจน์
    ยินดีนำเด้อ น้องอี๊ด (ผู้ที่จะดีใจที่สุดกะสิคืออิแม่กับอิพ่อนั่หล่ะ)

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    ขอแสดงความยินดีนำเด้อน้องฮัก โอ้ย มีแต่แนวยินดีแถะน้อ กรี๊ดดดดดดดดด

สิมาแสดงความยินดีรวบยอดทางท่าบักไฟหวานดอก ลาบบ้านเฮาแมะนาง จัดไป อิอิ

ที่ปรึกษาด้านกฎหมาย สัญลักษณ์ของ sert1964
    ยินดีนำกับความสำเร็จของน้อง ความพยายามยุไสความสำเร็จกะยุหั่น ดีใจนำหลายๆคนที่ได้รับปริญญาจากพระหัตถ์ฯ ส่วนปริญญา นบ.อ้ายรับจากไปรษณีย์(หลานสาวแต่งงานพอดี)

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ เมษา

ความเยือกเย็น

ยินดีดีใจนำจ้าสาวชัยภูมิคนงาม จิไปฉลองนำใต้ต้นหมากไฟดอกเด้อ :l-

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ คนคลองห้า
    ขอแสดงความยินดีนำเด้อครับพี่อิ๊ท พร้อมกับน้องขออวยพรวันเกิดย้อนหลังนำเด้อครับ ขอให้มีแต่ความสุขความเจริญ คิดสิ่งใดให้สมใจปรารถนา แต่อย่าลืมหอมแก้มเทวดาที่อยู่บ้านเด้อครับ หากบ่มีท่านทั้งสองกะบ่มีเฮามื้อนี้ ท่านได้ส่งเสริมให้เฮามีความสำเร็จโดยท่านเป็นคนเริ่มต้น แต่เฮาเป็นคนสานต่อ ความสำเร็จนี้จึงขอมอบให้ท่านทั้งสอง เพื่อเป็นขวัญและกำลังใจในการเฮ็ดงาน คำว่าสำเร็จการศึกษา บ่แมนว่าสิบบ่มีการศึกษาอีกใด๋ครับ แต่เป็นการเริ่มต้นของการศึกษาชีวิตจริง บ่มีไผ๋มาเจ้ากี้เจ้าการกับการเรียนของเฮาอีก มีแต่เป็นการเรียนด้วยชีวิตจริง ประสบการณ์ตรงจากที่กระทำเลยครับผม ขอให้พี่อิ๊ทจงมีแต่ความสุขหลายๆ เด้อครับผม อุปสรรคต่างๆ ของให้ฟันฝ่าไปได้ทุกอย่างครับผม จากใจจริงน้องชาย