หัวข้อ: สวัสดีปีใหม่ 2555

ศิลปินแดนไกล สัญลักษณ์ของ chudhancock
    cambridge, England

สวัสดีปีใหม่ 2555

สวัสดีปีใหม่ ส่งท้ายปีเก่า ขอให้ทุกๆคน จงมีแต่ความสุมหวัง คิดสิ่งใดก็ขอให้ได้ดั่งใจ
    อธิฐาน ขอให้สมความปราถนานทุกประการ สดใส ไร้โรคา รวยอายุ รวยวาสนา
    เจริญยศ เจริญลาภ สุขภาพร่างกายแขงแรง สุขขี สุขขัง สุขพลัง ทั่วหน้ากันทุกคนเทอญ:l-:b-b

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ ลุนนี ศรีเกษ
    ศรีสะเกษ กรุงเทพ จอมเทียนชลบุรี
    บล็อก
    1

ส. ค. ส. ๒ ๕ ๕ ๕ แด่ ชาวบ้านมหาที่น่ารักทุกๆคนจ้า
    ขอให้สวยๆ รวยๆ หล่อๆ ตลอดปีและตลอดไปเดอจ้า

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ ไทเมืองมุก
    อัญเชิญเทพบนสวรรค์ทุกชั้นฟ้า
    ประสิทธิ์สถาพรชัยให้สุขศรี
    ขอให้ chudhancock จงมี
    สุขเกษมเปรมปรีดิ์ทุกวี่วัน

สรรพโศกโรคร้ายให้หายหมด
    เกียรติยศพร้อมพรั่งบันดาลขวัญ
    เกียรติศักดิ์พูนเพิ่มเสริมชีวัน
    สบสุขสันต์วันดีปีใหม่เทอญ

ศิลปินแดนไกล สัญลักษณ์ของ chudhancock
    cambridge, England
    สุขสวัสดีในปีใหม่ คิดสิ่งใดขอให้สมประสงค์
    เกียติศักดิ์ของท่านให้มั่นคง ให้ดำรงณ์ชีวิตพิชิตชัย
    ขอให้ได้เงินทองของมีค่า ปราถนาสิ่งใดให้สมหวัง
    ให้ชีวิตอยู่ดีทุกคืนวัน จงสุขสันต์ สุขขีปีใหม่เอย

ขอบใจไทเมืองมุกมากๆเลยจ้า สำหรับพรปีใหม่ ขอพรนี้ที่ท่านให้มา
    จงย้อนคืนหาไทเมืองมุกเป็นล้านๆเท่าเลยนะจ๊ะ

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวเอส
    หนุ่มอุบล คนพิบูล

♥♡..สวัสดีปีใหม่ครับ..♥♡..♥♡...ขอให้ความสุขตลอดปี 55 นะครับบบ *--*

ดีเจ นักจัดรายการ สัญลักษณ์ของ นู๋น้อย
    เมืองชลบุรี(เช่านอน) สีเกด(หม่องเกิด
    บล็อก
    31
    :*- คุณป้าจ๋า เช่นกันจ้า พรใด๋อั่นประเสริฐ และสิ่งดีๆขอให้มีกับคุณป้ากับครอบครัวตลอดปีและตลอดไปจ้า

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม
    ขอให้คุณป้า มีความสุขกาย สุขใจ เงินทองไหลมาเทมา เช่นกันครับ

สวัสดีปีใหม่ครับ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ อ้ายเขียว
    สวัสดีปีใหม่ครับผม ร่ำรวย ร่ำรวย สุขภาพแข็งแรงครับ

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ lungyai1123
    บล็อก
    63
    สวัสดีปีใหม่ครับ....ให้ร่ำรวยเงินทองครับ