หัวข้อ: งานขนย้ายดิน

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ lungyai1123
    บล็อก
    63

บ้านมหาโพสต์ งานขนย้ายดิน

งานขนย้ายดินที่อ่างกักเก็บน้ำคลองหลวง ระยะงานโครงการ 8-9 ปี

อำเภอ เกาะจันทร์ จว. ฉะเชิงเทรา

งานขนย้ายดินงานขนย้ายดิน รายละเอียดของงาน

***ทางโครงการต้องการรถบรรทุก 10 ล้อ,และรถหัวลากดว่นมากจำนวน 300-400 คัน

ได้ในเวลา08.00-17.30 น.

แล้วค่อยคุยรายละเอียดกัน พร้อมมาดูโครงการได้ทุกเวลาครับ
    ดว่นมาก

ภายในเดือน มกราคมนะครับ

ขอบคุณบอร์ดบ้านมหาที่เป็นสื่อกลางครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lungyai1123; 21-02-2012 at 13:23. เหตุผล: ตัดต่อแต่งข้อความ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ หลานพระรถ
    เมืองพระรถธานี, ชลบุรี
    อ่างเก็บน้ำคลองหลวง มีชื่อเป็นทางการว่า "อ่างเก็บน้ำวัชโรธร" อยู่ในพื้นที่ อ.เกาะจันทร์ จ. ชลบุรี นะคะ บ่แม่น จ.ฉะเชิงเทราเด้อ อยู่ใกล้ๆ กับอ้ายโย่งจ้า...

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บ่างกะเล็น
    บ้านม่วง สกล ชลบุรี
    โอ๊ะ !!!!! อยู้ใกล้ๆหม่องผมอยู้ นิ่ตั๊วล่ะน้อ อำเภอเกาะจันทร์ เมืองชลบุรีเด้อคับ เกาะโพธิ์-เกาะจันทร์-ปรกฟ้า

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ lungyai1123
    บล็อก
    63

งานขนย้ายดิน

อ่างเก็บน้ำคลองหลวง มีชื่อเป็นทางการว่า "อ่างเก็บน้ำวัชโรธร" อยู่ในพื้นที่ อ.เกาะจันทร์ จ. ชลบุรี นะคะ บ่แม่น จ.ฉะเชิงเทราเด้อ อยู่ใกล้ๆ กับอ้ายโย่งจ้า...

ขอบใจน้องหล่าลุงเข้าใจผิด ต้องขอโทษหลายๆเด้อครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lungyai1123; 12-01-2012 at 10:12. เหตุผล: เพิ่มอักษร

บล็อก
    63

งานขนย้ายดิน

สำหรับงานขนย้ายดินที่อ่างเก็บน้ำคลองหลวง(วัชโรธร) เรายังรับผู้ที่มีเพื่อนหรือรถบรรทุกไม่จำกัดนะครับ [COLOR="rgb(255, 0, 255)"]จะไปเป็นทีม,ไปเดี่ยว,เป็นรูปบริษัท.ก็ย่อมได้ครับ ติดต่อได้ตามเลขหมายที่ให้ไว้นะครับ[/COLOR]

Tags for this Thread