หัวข้อ: กําหนดวันงานบ้านมหาพาแลง2555

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9

พบปะพูดคุย

อยากไปงานพาแลงจ้า ร้านพี่ไมค์นักร้องในดวงใจ อยากถ่ายรูปกับอ้ายไมค์
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง
    มิสบ้านมหา 2011
    สัญลักษณ์ของ ผู้ก่อการรัก
    HappyLand ดินแดนแห่งความสุข, Thailand
    น้องไก่น้อย ที่พักแถวลาดพร้าวมีเยอะค่ะ
    หรือจะเลยจากตรงนั้นมาเส้นบางกะปิ ก็ไม่ไกลมาก ก็มีแบบรายวันคืนละ 350 - 500 บาท ค่ะ
    ล้มแล้วฟื้นยืนสู้ชูช่อใหม่ เพราะต้นยังสดใสผลิใบเขียว
    ลุกขึ้นต้านลมฝนต้นเป็นเกลียว รากยึดเหนี่ยวซับซ้อนกับพื้นดิน

Super Moderator สัญลักษณ์ของ ไก่น้อย
    บล็อก
    8
    ขอบคุณพี่แม็กจ้า เดวใกล้ๆวันจะรบกวนพี่แม็กชี้ทางอีกทีค่ะพี่
    กระเบื้องจะฟูลอย น้ำเต้าน้อยจะถอยจม เมฆจะหล่นฟ้าปลาจะกินดาว ลาวจะครองเมือง ::)

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ ตรี ศรีเมืองใหม่
    หนุ่มอุบล คนศรีเมืองใหม่
    ..สถานที่ยังไม่สรุปเด้อครับ มีสมาชิกเสนอเข้ามาหลายที่ คงต้องนําเข้าที่ประชุม และสรุปกันอีกที่ วันอาทิตย์ที่ 22 มกราคม ถือเป็นที่สิ้นสุด ครับ
    :welcome3"...ศรีเมืองใหม่แดนธรรมประเสริฐ ถิ่นกำเนิดหลวงปู่มั่น ลือลั่นสวรรค์ภูหล่น ยลสวยหินผานางคอย ลอยล่องแก่งจุการ งามตระหง่านเสาธงวงกลมใหญ่...">>>>> www.muangmai.ob.tc

ศิลปิน นักแสดง นักจัดรายการ สัญลักษณ์ของ ดีเจป้านวลม่วนโสตาย
    ผม กับ ป้านวล คือสิบ่ได้ไปประชุมนำดอกเด้อครับ เบิ่งแล้วบ่มีชือเฮ้ดหยังนำเพิ่น555555+

วันที่10 จังพ้อกันเด้อครับ

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ ตรี ศรีเมืองใหม่
    หนุ่มอุบล คนศรีเมืองใหม่
    ดีเจน้องนวลม่วนโสตาย ขาดบ่อได้ครับงานนี้ เป็นฝ่ายต้อนรับ และฝ่ายศิลปินคอยสร้งสรรค์ความม่วนชื่นครับ พอดีละ วันที่ 22 น้องนวลไปฟ้อนใส่ พิณแคนแดนอิสานกัน สดๆ ที่ นวนคร อิอิ
    :welcome3"...ศรีเมืองใหม่แดนธรรมประเสริฐ ถิ่นกำเนิดหลวงปู่มั่น ลือลั่นสวรรค์ภูหล่น ยลสวยหินผานางคอย ลอยล่องแก่งจุการ งามตระหง่านเสาธงวงกลมใหญ่...">>>>> www.muangmai.ob.tc

Tags for this Thread