สวัสดีครับ พี่น้องชาวบ้านมหาทุกๆ ท่าน

ผมไม่ได้มาโพสต์กระทู้ที่บ้านมหานานมากเหมือนกัน แต่ก็เข้ามาดูทุกวัน ไม่ได้ห่างหายไปไหนหรอกครับ

แม้จะมีภาระงาน ภาระครอบครัว และการอัพเดทเว็บบ้านฟ้าสาง อาจจะทำให้ไม่ได้มาทักทายเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ได้

จึงขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ ขอขอบคุณทุกคนที่ยังไม่ลืมกัน ผมยังมีความรู้สึกที่ดีกับบ้านมหาตลอดเวลาครับ

หากเจอกันทางเฟชบุค ก็ทักทายกันบ้างนะครับ

ปล. ว่าจะมีแชทที่ห้องขอเพลง แต่รหัสผมเข้าไม่ได้