หัวข้อ: ร่วมอวยพรวันเกิดดีเจปุ้ยแอดมินบ้านมหานํากันครับ

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ ตรี ศรีเมืองใหม่
    หนุ่มอุบล คนศรีเมืองใหม่

ร่วมอวยพรวันเกิดดีเจปุ้ยแอดมินบ้านมหานํากันครับ

ร่วมอวยพรวันเกิดดีเจปุ้ยแอดมินบ้านมหานํากันครับ

22 มกราคม 2555 ซึ่งเป็นวันคล้ายวันเกิด ดีเจปุ้ย ซึ่งเป็นแอดมินและดีเจบ้านมหาของเฮา

ทีมงานบ้านมหาขออวยพรให้ดีเจปุ้ย จงมีมีความสุข สมหวัง ในสิ่งที่ตั้งใจทุกประการ ขอให้รวยๆยิ่งๆขึ้นไปตลอดปีและตลอดไป ครับ

ร่วมอวยพรวันเกิดดีเจปุ้ยแอดมินบ้านมหานํากันครับร่วมอวยพรวันเกิดดีเจปุ้ยแอดมินบ้านมหานํากันครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ตรี ศรีเมืองใหม่; 21-01-2012 at 21:32.
    :welcome3"...ศรีเมืองใหม่แดนธรรมประเสริฐ ถิ่นกำเนิดหลวงปู่มั่น ลือลั่นสวรรค์ภูหล่น ยลสวยหินผานางคอย ลอยล่องแก่งจุการ งามตระหง่านเสาธงวงกลมใหญ่...">>>>> www.muangmai.ob.tc

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    ขอให้น้องจงมีความสุขในทุกสิ่งเด้อจ้า

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์
    ช่างภาพอิสระ
    สัญลักษณ์ของ ฅนภูค่าว
    นครโคราช บ้านเกิดกาฬสินธุ์
    สุขสันต์วันเกิดครับ

Happy Birthday จ้าที่รัก...ขอให้มีแต่ความสุขเด้อจ้า อย่าเจ็บอย่าจน...ขอให้มีแต่สิ่งดีๆเข้ามาในชีวิตจ้า...จุ๊ฟฟๆ
    คนที่กล้าจะพ่ายแพ้เท่านั้น...ที่จะประสบความสำเร็จอย่างยิ่งใหญ่

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง สัญลักษณ์ของ คนพนมไพร
    ให้คุณพ่อ คุณแม่ นำกุ้ม นำหุ้ม น้องปุ้ยทุกทิวา ราตรีเด้อน้อง
    c06: ฮักบ้านมหาคักกะยังว่า

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ ลุนนี ศรีเกษ
    ศรีสะเกษ กรุงเทพ จอมเทียนชลบุรี
    บล็อก
    1
    สุขสันต์วันเกิดเดอจ้าน้องปุ้ยคนสวย เฮง เฮง เฮง(พร้อมตรุษจีนเนาะปีนี้)

พ่อครัวแม่ครัวบ้านมหา สัญลักษณ์ของ สาวบ้านแต้
    บล็อก
    28

HBD จ้าพี่ปุ้ยของน้องแต้

สุขสันต์วันเกิดจ้า มีความสุข สุขภาพแข็งแรง มีเงิน มีทองใช้ ตลอดไปจ้า

HBD จ้าพี่ปุ้ยของน้องแต้

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ชิงช้าชาลี
    บล็อก
    1
    Happy Birthday To you จ้าพี่ปุ้ย คนเก่ง สาวแกร่ง และจิตใจดี ขอให้มีความสุขตลอดไปค่ะ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ ฮักณ.ทุ่งใหญ่
    ขอให้เอื้อยปุ้ยจงมีแต่ความสุข สดชื่น สมหวัง มีสุขภาพแข็งแรง และมีความสุขกายสบายใจตลอดไปเด้อครับผม

สุขสันต์วันเกิดค่ะเอื้อยปุ้ย อยู่ดีมีแฮง อย่าเจ็บอยย่าจน สมหวังในทุกๆด้านเด้อจ้า
    =>> เดินทางบ่สุดเส้น อย่าถอยหลังให้เขาเหยียบ ตายขอให้ตายหน้าพุ้นเขาสิเอิ้นว่าหาญ <<=

Tags for this Thread