หัวข้อ: ป้ายห้อยคอ

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ nuzing
    ตกฟากอยู่อุบล เป็นคนชราบางแคแล้ว
    บล็อก
    5

อ่านข่าวออนไลน์ ป้ายห้อยคอ

อีหยังกะโอเค ดี งาม เบิ้ดสุอันสุแนวแล้วเนาะงานพาแลงป้ายห้อยคอป้ายห้อยคอป้ายห้อยคอ (555)
    เอ๊าส่งรูปสวยๆหล่อๆมาบาดหนื่ยายสิเฮ็ดป้ายแขวนคอไล่แจกป้ายห้อยคอให้พี่น้องมวลหมู่สมาชิกไผบ่มากะสิเอาไปแขวนทางได่หละ ป้ายห้อยคอ สิเฮ็ดประมาณคือที่มันห้อย...คอยายอยู่นั่นเด้องามหรือบ่งามอาจสิเป็นนำรูปต้นฉบับหละเนาะ(สิเฮ็ดสุดฤทธิ์จ้าเอาแบบงามจนถิ่มป้ายบ่ลงผุ้นหละอิอิ)

:,1-:,1- อ่านแล้วให้เวลา 2 วิ..แล้วฟ่าวจกหารูปที่คิดว่าตั้งแต่เกิดมารูปนี่หละคักที่สุดไผบ่ส่งฮูปงามๆมาให้ยายกะสิไปหาจกเอาถั่วทีบโลด:,1-:,1- ป้ายห้อยคอ

ป้ายห้อยคอ

ป้ายห้อยคอ

ปล. รูปที่สิใช้ให้ อัพโหลด แล้วกะส่ง link ไว้ในกะทู้นิละจ้า เดี๋ยว ติ๊ก กะ ยายสิ จัดการให่จ้า
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ติ๊กต็อค; 04-02-2012 at 14:12.
    "ใจประสงค์สร้างกลางดงกะหว่าถ่ง ใจขี้คร้านกลางบ้านกะหว่าดง"

ศิลปิน นักแสดง
    นางไหขวัญใจบ้านมหา
    สัญลักษณ์ของ chutimol
    ให้ส่งไปทางใด๋ค่ะคุณยาย อิอิ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ ไผ่หวาน
    บล็อก
    14
    ผู้ติดตามต้องมีซือกับรูปบ่จ้ายาย..

มิสบ้านมหา 2010
    ศิลปิน นักเขียน
    สัญลักษณ์ของ เขมราฐ
    กลางท่งเมืองเขมฯ
    โอ้วส่งไปใสค่ะคุณยาย หรือว่าปกโข่โล่ไว้กระทู้นี่โลดค่ะ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ นักรบหัวใจ
    คุณยายทำป้ายให้น้องกุ้งแหน่นี่ชื่อครับ kung สาวขอนแก่น
    ด้านหน้าครับ

ดัานหลังครับ

อยากเก็บไว้เป็นที่ระลึกนำครับ
    ขอขอบคุณล่วงหน้าเป็นอย่างสูงครับคุณยาย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย นักรบหัวใจ; 25-01-2012 at 15:02.

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ ตรี ศรีเมืองใหม่
    หนุ่มอุบล คนศรีเมืองใหม่
    ...คุณยายรูปของผมก็อปเอาโลดรูปที่ใส่เสื้อสีเขียวนั้นละ อิอิ

...ขอขอบคุณคุณยายหนูซิงหลายๆครับที่ช่วยเฮ็ดช่วยทําป้ายสําหรับแขวนคอของผุ้ที่ไปร่วมงาน ครับ
    :welcome3"...ศรีเมืองใหม่แดนธรรมประเสริฐ ถิ่นกำเนิดหลวงปู่มั่น ลือลั่นสวรรค์ภูหล่น ยลสวยหินผานางคอย ลอยล่องแก่งจุการ งามตระหง่านเสาธงวงกลมใหญ่...">>>>> www.muangmai.ob.tc

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ ต่วง
    คุณยายครับมีหมอฝีมือดีบ่ครับผมสิย้ายคิ้วให้สูงจักหน่อย
    การที่จะประสบความสำเร็จได้ ต้องขึ้นอยู่กับความพยาม ความตั้งใจ สู้ฝ่าฟันอุปสรรคทุกอย่าง

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ lungyai1123
    บล็อก
    63
    สิให่ส่งไปทางได่หละคุณยายนู๋ซิงงงงอ่ะส่งทางเฟสบุ๊คติคร๊าบ
    หือทางอีแมว/ทางเมียถืออ่ะน่ะบอกแนจ้าาาา

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lungyai1123; 31-01-2012 at 09:35. เหตุผล: เพิ่มข้อความ

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ ธิดายาเย็น
    สิไปหาจกเอารูปงามๆมาแต่ไสน้อบาดเนี๊ยะ..เฮ็ดให้แหว๋แน่เด้อจ้าคุงยาย..:l-

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ คนคลองห้า
    ให้อ้ายตวง เขียนคิ้ว 2 ชั้นเลยครับผม แม้แต่ตากะยังมี 2 ชั้น คิ้วเป็นหยังสิมี 2 ชั้นบ่ได้ แมนบ่ครับอ้ายตวง

Tags for this Thread