หัวข้อ: ภาษา ขำขำ รูปและลูบ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ บ่าวเต็งคนโก้

ภาษา ขำขำ รูปและลูบ

อันนี้เป็นเทคนิคการจีบสาวทาง MSN ของเพื่อนคนนึงซึ่งเป็นลูกครึ่งไทย-อีสาน
    ชื่อ seenb ไม่สันทัดภาษาไทยเท่าไหร่นัก เวลาพิมพ์จึงสะกดไม่ค่อยถูก
    ทำให้บางครั้งสื่อความหมายผิด ...!!

seenb says ..... หวักลีขรับ อยู่บ่?
    เจนนี่ says ..... ค่ะ อยู่ค่ะ ใครคะ

seenb says ..... อะแฮ่ม เจ๊ดสะดาพอนครับ
    เจนนี่ says ..... แอ๊ดมาได้ยังไงอะค่ะ?

seenb says ..... แอ๊ดไม่ได้มา มาแต่เล็ก
    เจนนี่ says ..... อะไรคะ เล็ก งง?

seenb says ..... ฮ่วยย ข้อยปล่อยมุข แอ๊ด คาราบาวไม่มา มาแต่เล็ก คาราบาว เก๊ทบ่?
    เจนนี่ says ..... = = '

seenb says ..... อายุเท่าไหร่แย้วเอ่ย?
    เจนนี่ says ..... ใครคะเอ่ย นี่เจนนี่นะ..

seenb says ..... เช็ด!!! เล่นยิงมุขนี้ผมก็แย่สิ
    เจนนี่ says ..... คุณจะแย่ได้ไงคะ คนที่แย่ต้องเป็นแซมสิ ภรรยาเขาโดนยิงนะคะ

seenb says ..... = = ' (คิดในใจ กรูไม่น่าไปเล่นมุขกะแมร่งก่อนเล๊ยยย) ... อายุ?
    เจนนี่ says ..... อาไม่ได้ยุค่ะ คุณแม่ยุ

seenb says ..... เช็ดเข้!!!!
    เจนนี่ says ..... แปลว่าอะไรคะ เช็ดเข้?

seenb says ..... อ๋อ สะดุ้งมุขคุณน่ะครับ! ปลาร้าเลยหกใส่จะเข้ที่บ้าน เลยต้องเช็ดเสียหน่อย เอ่อ How old is u?
    เจนนี่ says ..... ต๊ายยย แกรมมั่วเอนเตอเทนเม้นต์จริงๆนะคะ กะแดะสปีกอิงลิชยังพูดผิดอีก

seenb says ..... ฮ่วย จะบอกข้อยบ่!!!
    เจนนี่ says ..... ล้อเล่นอะค่ะ คิคิ อายุ 15หยกๆ 16หย่อนๆค่ะ

seenb says ..... แหะๆ อะไรหย่อนครับ (ทำหน้าหื่น)
    เจนนี่ says ..... รองเท้าอีชั้นอะคะ จะหย่อนลงหน้าคุณ....

seenb says ..... อุ๊ยส์ คุณนนี่ช่างมีอารมณ์ฝักขัวจริงๆนะครับ
    เจนนี่ says ..... อะไรอะคะ งง?

seenb says ..... อารมณ์ขัน นั่นแน่!!! งงล่ะเซ่เจอมุขนี้ พอดีที่บ้านผมไม่ใช้ขันน่ะ ใช้ฝักบัว อะแฮ่มๆ
    เจนนี่ says ..... = = '

seenb says ..... เรียนที่ไหนครับ?
    เจนนี่ says ..... อนุบาลหมีน้อยค่ะ

seenb says ..... อนุบาล!!!! ไหนบอกอายุ 15หยกๆ16หย่อนๆไง
    เจนนี่ says ..... ก็ไม่ได้ถามนี่คะว่าเรียนตอนไหน คิคิ

seenb says ..... ฝากไว้ก่อนเด้อมุขแบบนี้... ตอนนี้เรียนที่ไหนครับ
    เจนนี่ says ..... อ๋ออ โรงเรียนโรเก้ ซานตาครู๊ซคอนแวนต์ค่ะ

seenb says ..... หูยย ชื่อเท่จริงๆครับ ระวังเอกนะครับ
    เจนนี่ says ..... ทำไมอะคะ งงอีกแร้ววว

seenb says ..... คุณเรียนเอกชนนี่นา เอกมันกะชนน่ะ อ๊ะมาแล้วจับมือผมไว้ดีดี ผมจะปกป้องคุณเอง เพลงเตะแมงงอด!!!!!!!!
    เจนนี่ says ..... ท่าจะบ้า....

seenb says ..... ด่าผมรึ?
    เจนนี่ says ..... อุ๊ย พิมผิดค่ะ จะพิมว่าน่ารักเป็นบ้า

seenb says ..... ด่าผมว่าเป็นคนบ้ารึ ฮือฮือ ทำดีไม่ได้ดี
    เจนนี่ says ..... ....(ระบายอารมณ์ด้วยการทำคีย์บอร์ด)

seenb says ..... ขอลูบได้บ่?
    เจนนี่ says ..... อีตาบ้า ลามก

seenb says ..... ฮ่วย!!!ผู้สาวกุงเต้บสมัยนี้ ขอลูบแค่นี้ทำเป็นงก สาวๆที่บ้านข้อยให้ลูบตั้งแยะ
    เจนนี่ says ..... ชั้นจะblockเธอแล้วนะ ขืนยังพูดจาแบบนี้อีก

seenb says ..... อีโด่วส์ บ่งามละสิ เลยไม่ให้ลูบ กิ๊วๆ ผู้สาวบ่งามๆๆๆๆ ... แล้วเสี่ยวจะเสียใจทีบ่ให้เฮาดูลูบ ... ฮัน12 ฮัลโหล อยู่บ่? ... ฮ่วย สงสัยสัญญาณบ่ดี ใช้ฮัชก็แบบนี้.....

ลูบ กับ รูป ความหมายต่างกัน ฉะนั้นหวังว่าเรื่องราวของ seenb
    เพื่อนคนนี้คงเป็นอุทาหรณ์ให้ทุกคนนะ ...!!

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง
    มิสบ้านมหา 2011
    สัญลักษณ์ของ ผู้ก่อการรัก
    HappyLand ดินแดนแห่งความสุข, Thailand

Re: ภาษา ขำขำ รูปและลูบ

Re: ภาษา ขำขำ รูปและลูบ Re: ภาษา ขำขำ รูปและลูบ Re: ภาษา ขำขำ รูปและลูบ Re: ภาษา ขำขำ รูปและลูบ Re: ภาษา ขำขำ รูปและลูบ

ใครอย่ามาขอลูบเราน๊า ต่อยปากแตกเลย Re: ภาษา ขำขำ รูปและลูบ
    ล้มแล้วฟื้นยืนสู้ชูช่อใหม่ เพราะต้นยังสดใสผลิใบเขียว
    ลุกขึ้นต้านลมฝนต้นเป็นเกลียว รากยึดเหนี่ยวซับซ้อนกับพื้นดิน

นักการภารโรง สัญลักษณ์ของ บ่าวคนเดิม
    Amphoe Det Udom

Re: ภาษา ขำขำ รูปและลูบ กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ผู้ก่อการรัก
    Re: ภาษา ขำขำ รูปและลูบ Re: ภาษา ขำขำ รูปและลูบ Re: ภาษา ขำขำ รูปและลูบ Re: ภาษา ขำขำ รูปและลูบ Re: ภาษา ขำขำ รูปและลูบ

ใครอย่ามาขอลูบเราน๊า ต่อยปากแตกเลย Re: ภาษา ขำขำ รูปและลูบ
    เอิ๊กๆๆ เพิ่งฮู้เด้อว่ามีนักมวยอยู่แถวนี้ ...อ้าวระวัง
    ขอบพระคุณสมาชิกและทีมงานที่เคารพรักทุกท่าน

hell_angel
    Guest

อ้าย บ่าว นิกะดาย..คือจะมักรูปคือ บ่าวseenb น้อ
    Re: ภาษา ขำขำ รูปและลูบ Re: ภาษา ขำขำ รูปและลูบ Re: ภาษา ขำขำ รูปและลูบ Re: ภาษา ขำขำ รูปและลูบ

บ่าวอุบลมิวสิค
    Guest

Re: ภาษา ขำขำ รูปและลูบ กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ผู้ก่อการรัก

อ้ายสายฟ้าขอไปแล้วเด้ คือจั่งมิดสี่หลี่อยู่ อิอิ

hell_angel
    Guest

ไม่มีคำบรรยาย คิดเองเด้อค่ะ

นักการภารโรง สัญลักษณ์ของ บ่าวคนเดิม
    Amphoe Det Udom

ทำภาพเบลอปิดอีกหน่อยก็ดีครับ....
    ขอบพระคุณสมาชิกและทีมงานที่เคารพรักทุกท่าน

hell_angel
    Guest

Re: ภาษา ขำขำ รูปและลูบ กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ +☺♫บ่าวมหา™+
    ทำภาพเบลอปิดอีกหน่อยก็ดีครับ....
    ,,.ให้ปิดหยังอะอ้าย..งง

geostrom
    Guest

ลูบคัก ลูบแท้ๆ เอิ๊กๆ

Tags for this Thread