หัวข้อ: ตัวอย่างป้ายชื่อห้อยคองานมหาพาแลง๕๕๕

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ nuzing
    ตกฟากอยู่อุบล เป็นคนชราบางแคแล้ว
    บล็อก
    5

อ่านข่าวออนไลน์ ตัวอย่างป้ายชื่อห้อยคองานมหาพาแลง๕๕๕

ขอเชิญพี่น้องมาเบิ่งมาติชมอีกรอบเด้อจ้า"ป้ายห้อยคอเวอร์ของแหม่เถ่า"เวอร์ชั่นแหม่เถ่าผิดกับลูกเขย" ..วัฒน์ ตัวอย่างป้ายชื่อห้อยคองานมหาพาแลง๕๕๕
    งานบ่ทันเริ่มผิดกันแล้ว(มันบ่กินเบียร์นำแหมะ ตัวอย่างป้ายชื่อห้อยคองานมหาพาแลง๕๕๕กะเบิ่งมัดเฮ็ดตี้หละหมุ่นอุ้ยปุ้ยปานเต๋เห็ดวัยรุ่นใจฮ่อนตายหยังกะด้อ งามแล้วๆยายๆเอาเนาะๆ พะนะหว่า ตัวอย่างป้ายชื่อห้อยคองานมหาพาแลง๕๕๕
    ตัวอย่างป้ายชื่อห้อยคองานมหาพาแลง๕๕๕ยายขอบคุณทุกกำลังใจ ทุกคำชมไว้ณ..ที่นี้ด้วยเด้อ

ป้ายแรกแฮกหมาน."แหม่โป่ใหญ่ไทอุดร หาจกรูปงามๆเผิ่นเกือบตายจั่งผ้อตัวอย่างป้ายชื่อห้อยคองานมหาพาแลง๕๕๕

ตัวอย่างป้ายชื่อห้อยคองานมหาพาแลง๕๕๕

ป้าย 2 นางงามทุ่งทานตะวัน ..นอนเข้าวินตำแหน่งขวัญใจยาดอง ตัวอย่างป้ายชื่อห้อยคองานมหาพาแลง๕๕๕
    ตัวอย่างป้ายชื่อห้อยคองานมหาพาแลง๕๕๕

ปล. บักหล่าวัฒน์อย่าเคียดให้แม่เด้อลุกที่ยายเอามาตั้งใหม่เพราะรูปที่ยายอัพมันบักเอบแฮงเฮ้ดให้เบิ่งแล้วบ่งามตายายขออนุญาตลูกเขยตั้งกระทู้ใหม่เด้อลูกหล่า และยายต้องขอขอบคุณลูกหล่าที่มีน้ำใจมาจกมาส่อยเฮ็ดป้ายถึงสิยังบ่ทันแล้วแต่กะซึ้งใจหลาย...ถ้าว่างๆบ้านคนชราบางแคสิรอต้อนรับอยู่เด้อจ้า

-------เพี่อความสะดวกรวดเร็วยายขอชื่อใน Facebook แหน่เด้อจ้า เพราะยายสินำฮอยหาผ้อย่านเส่าฮาบๆผุ้นหละเนาะ ตัวอย่างป้ายชื่อห้อยคองานมหาพาแลง๕๕๕ -----------
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nuzing; 06-02-2012 at 18:41.
    "ใจประสงค์สร้างกลางดงกะหว่าถ่ง ใจขี้คร้านกลางบ้านกะหว่าดง"

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ จำปา
    งามๆค่ะคุณยาย จัดเจน สีสันพอดีค่ะ

แต่สมาชิกคนที่สามเผิ่นวีซ่าผ่านยุติค่ะ ณ ย่างกุ้ง

Banned

บล็อก
    4
    ป้ายงามค่ะเปิดเผยดูโดดเด่น
    แลมองเห็นหน้าชัดจัดไปค่ะ
    โดยเฉพาะภาพอ้ายพลดูจะจะ
    แทบผะหงะช่างกล้าตาเขียวปรื้อ...

แซวเล่นจ้าคุณยาย ง๊ามงามจ้า

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวจัย
    สวดยวกไปเลยคุณยายผมว่าโอเคแล้วครับ จัดไปตามนี้เลยครับ
    หล่อคืออ้าย กินข้าวบายกบตั๋วะหล่า

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    เท่ห์มักๆ คุณยาย เซฟเก็บไว้เด้อ เอาไว้ใช้ครั้งต่อๆไป กด แต็งค์ให้คุณยายก่อน
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์
    ช่างภาพอิสระ
    สัญลักษณ์ของ ฅนภูค่าว
    นครโคราช บ้านเกิดกาฬสินธุ์

เพิ่มขนาด

ป้าดๆยูร้อยเมตรกะเหลียวเห็นซัดเจน ว่าแมน A4แมะ....เพิ่มขนาด เพิ่มขนาด เพิ่มขนาด
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ฅนภูค่าว; 06-02-2012 at 00:07.

:l-งานพาแลงปีนี้อลังการงานสร้างคักจ้า
    เมื่อความจนผลักไส ดิ้นรนเท่าไรยิ่งไกลบ้าน

สวยงามมากๆจ้ายาย...หาภาพงามยากติยาย กะคนบ่งามกะหายากแหน่หละเนาะ....อิอิ
    หนูเอาใจซ่อยทีมงานคุณยายทุกคนเด้อจ้า...มาๆกอดแหน่...สู้ๆจ้ายาย เป็นกำลังใจให้ทีมงานทุกฝ่ายจ้า...จุ๊ฟฟๆ
    :l-

ปล. รบกวนหัวหน้าแหน่จ้า อ้ายบ่าวคนเดิม โตหนังสือข้อความประมาณนี่บ่จ้าอ้าย หรืออยากได้แบบใด๋กะฮะโหลมาตามสายหาคุณยายแหน่เด้อจ้าอ้าย...
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ติ๋ม เปอร์โย; 06-02-2012 at 05:12.
    คนที่กล้าจะพ่ายแพ้เท่านั้น...ที่จะประสบความสำเร็จอย่างยิ่งใหญ่

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ kung สาวขอนแก่น
    บ้านหนองกุง ขอนแก่น
    ยายจ๋า สวยงามมากเลยจ้า เห็นแล้วอยากให้ถึงวันงานเร็ว ๆ จังเลยจ้า
    อ๋อยยยย ตื่นเต้นๆๆๆๆๆๆๆๆ

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ lungyai1123
    บล็อก
    63
    อวดยวดแบบฝีในมือเลยยายนู๋ซิงลุงว่าคันเอาขนาดบี4สิเป็นจั๊งได๋หึ

Tags for this Thread