หัวข้อ: รักล้นใจ ...สุขสันต์วันวาเลนไทน์จ้า

ความเยือกเย็น รักล้นใจ ...สุขสันต์วันวาเลนไทน์จ้า

สุขสันต์วันวาเลนไทน์จ้า...

ขอมอบบทเพลงรักล้นใจ

ให้หัวใจที่มีรักทุกดวงจ้า ....อิอิอิ

รักล้นใจ ...สุขสันต์วันวาเลนไทน์จ้า

[MUSIC]http://board.palungjit.org/attachment.php?attachmentid=1900265&stc=1&d=1329182796[/MUSIC]

รักล้นใจ ...สุขสันต์วันวาเลนไทน์จ้า

เนื้อเพลง : รักล้นใจ

ศิลปิน : ปั่น

(ขับร้องโดยเด็กน้อยน่ารัก)

คืนนี้ ใจฉัน ว้าวุ่น

เฝ้าแต่เห็นหน้าคุณ อยู่ในใจ

เหตุไฉน จึงเป็นไปได้

เพราะเรา เป็นแค่เพื่อนกัน

เราพบ เราคุย เราคบกัน

ต่างจริงแท้ในใจ เพื่อนเท่านั้น

แต่สุดท้าย ใจทน ไม่ได้

รักคุณ จนล้นใจ

ความรัก ตัวเดียว เท่านั้นเอง

ที่บรรเลง ในหัวใจ

ซึ่งตัวฉัน ฉันไม่ เข้าใจ

รักนี้มา จากไหน

อยากจะหนี หนีไป ให้ไกล

ไม่อาจซ่อนความใน หากได้เจอ

แต่ยังหวัง ยังคง เพ้อเจ้อ

ว่าคุณ คงเข้าใจ

ดนตรี ...

มาพบ มาคุย มาคบกัน

ดุจดังเช่นเมื่อวาน จะได้ไหม

ส่วนตัวฉัน จะเป็น เช่นไร

ขอยอม เก็บไว้คนเดียว

ความรัก ตัวเดียว เท่านั้นเอง

ที่บรรเลง ในหัวใจ

ซึ่งตัวฉัน -ฉันไม่เข้าใจ

รักนี้มา จากไหน

อยากให้รู้ รู้ใจกันบ้าง

ให้จริงแท้ในใจ คุณเท่านั้น

เพราะตัวฉัน ทำใจไม่ได้

รัก คุณ จนล้นใจ

ฮืม...........

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ขอโทษที่คิดถึง...เด็กดื้อ; 10-01-2015 at 21:38.

Banned

บล็อก
    4
    เก็บรักล้นปนรักหวานวันสุขสม
    ชื่นภิรมย์รักล้นใจใคร่ไฝ่หา
    วานเลน์ไทน์แห่งรักยังตรึงตรา
    ทุกชีวาสดใสได้รักจริง...

Moderators สัญลักษณ์ของ สหายพง
    ผมมากับรถผ้าป่า
    555..โอ้วๆๆๆเพลงนี้เจ้เด็กน้อยฮ้องม่วนครับผม
    ..นายห้างพลเตรียมดัีนเด้อครับผม...

พ่อครัวแม่ครัวบ้านมหา สัญลักษณ์ของ สาวบ้านแต้
    บล็อก
    28

รักบริสุทธิ์ ผุดผ่อง เป็นยองใย

ศิลปิน นักแสดง สัญลักษณ์ของ kitty
    สุขสันต์วันวาเลนไทน์ จ้า.............

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    หลูโตนคนฟัง โอ๊ะ ๆ ๆ ม่วน ๆ ครับ ....555 สิให้นายห้างพล ดันวะติพงษ์ 555

ร่วมกิจกรรมนำความรู้ สัญลักษณ์ของ เซียนเมา
    ไคแหน่แหล่ว ผุมีควมฮักเผิ่นกะแฮปปี้แหล่ว
    ผุบ่มีนี่ติ้ นั่งโจ่งโล่งยุปานลิงบักโกก เห็นเขาควงกันผ่านไปมา ตะของจ้ากสิหันหน้าไปทางใด๋

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ เเมงสะดิ้ง
    บล็อก
    24

สุขสันต์วันแห่งความฮักเน้อ ไทพี่น้องบ้านมหาของเฮา

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย เเมงสะดิ้ง; 14-02-2012 at 20:35.

Tags for this Thread