หัวข้อ: สปอตงานพาแลง ปี 2555 ( แบบสนุก )

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ พ่อใหญ่คำแสง
    เฮือนบ้าง เถียงนาบ้าง

สปอตงานพาแลง ปี 2555 ( แบบสนุก )

นี่เป็นข้อมูล ที่ลุงบ่าวเซียงน้อยให้ผมไป
    แต่ผมได้มีการแก้ไข ให้เข้าใจง่ายยิ่งขึ้น
    ตามเสียงที่ได้ยินครับ อันนี้แบบสนุกสนาน
    เดี๋ยวแบบเสียงหล่อๆ ไว้เป็นพรุ่งนี้นะครับ
    เพราะต้องใช้เสียงของคุณ อัครเทพ ก็ไม่ทราบว่า
    คุณอัครเทพ ไปเมาอุจจาระแตกอุจจาระแตนที่ไหน
    ผมกำลังตามหาอยู่ครับ

ข้อมูลอัดสปอต ครับ ชื่องาน บ้านมหาพาแลงกินข้าวแลงฮักแพงกัน ประจําปี 2555

สถานที่ ร้านอาหารครัวบ้าเรา2 นวนคร วันที่ 10 มีนาคม 2555
    พบกับบรรยากาศจัดร้านแบบงานบุญอิสานบ้านเฮา พิธีบายศรีสู่ขวัญเต็มรูปแบบ
    โดยหมอสูตรจากจังหวัดยโสธร// การแสดงของวงโปงลางเทคโนพระจอมเกล้าลาดกระบัง
    พร้อมนางรําครบชุด พร้อมด้วยชมการแสดงสดพิณ แคน โหวด ตลอดงาน
    ชมการเดี่ยวแคนจากหมอแคนหมอลําซิ่ง///แค่นั้นยังไม่พอท่านจะได้พบกับ
    ศิลปินบ้านมหา ศิลปินข้าวจี่เรคคอร์ด และศิลปินรับเชิญอีกมากมาย อาหาร เครื่องดื่มตลอดงาน

งานเริ่ม 18.00 น. เป็นต้นไป ค่าลงทะเบียนหน้างานท่านละ 500 บาท
    มีเสื้อบ้านมหาแจกสําหรับท่านที่ไปในงาน และของแจกของแถมของชําร่วยอีกมากมาย

ทิ้งท้ายสปอต "อย่าลืมอย่าพลาดงานบ้านมหาพาแลงกินข้าวแลงฮักแพงกัน (แอคโค่)
    งานนี้บอกได้คําเดียว ม่วนๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

สปอตงานพาแลง ปี 2555 ( แบบขำๆ )
    เดี๋ยวแบบเสียงหล่อ ขอเป็นวันหลังนะครับท่าน

กดโหลด
    http://upload.one2car.com/download.a...3JB3U51M3MI379

[FLASH]http://www.huaydethuaydunk.com/uppic/files/07a20849d0cff6bb.swf[/FLASH]
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ตรี ศรีเมืองใหม่; 19-02-2012 at 00:06.

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ ตรี ศรีเมืองใหม่
    หนุ่มอุบล คนศรีเมืองใหม่
    ....ฮ่า ฮ่า ฮ่า พ่อไหย่คําแสงคอนเฟิร์ม.... สุดยอดครับไหย่คําแสง///มื้ออื่นเอาแบบเสียงหล่อของ คุณ อัครเทพ เด้อ ฮ่าๆๆๆๆ

...ขอฝากดีเจอาสาทุกท่านโหลดเอาไปเปิดตอนจัดรายการแหน่เด้อครับ เผื่อเป็นการโปรโมทงานไปในตัว..... ขอบคุณดีเจทุกท่าน ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ตรี ศรีเมืองใหม่; 19-02-2012 at 01:31.
    :welcome3"...ศรีเมืองใหม่แดนธรรมประเสริฐ ถิ่นกำเนิดหลวงปู่มั่น ลือลั่นสวรรค์ภูหล่น ยลสวยหินผานางคอย ลอยล่องแก่งจุการ งามตระหง่านเสาธงวงกลมใหญ่...">>>>> www.muangmai.ob.tc

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ พ่อใหญ่คำแสง
    เฮือนบ้าง เถียงนาบ้าง
    จัดให้แบบงามๆ........... เลยครับลุงเซียว

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    มิสบ้านมหา 2012
    สัญลักษณ์ของ ติ๊กต็อค
    บล็อก
    3
    ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ โอ้ยเนาะ

สมกับพ่อใหญ่คำแสง อิหลี ๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕

เยี่ยมมเลยคร๊าา พ่อใหญ่คำแสง แหล่มๆๆๆ
    :heart: ไทอุบล คนเมืองนักปราชญ์:heart:

http://up.how2phin.com/pictures/a46ce89bb69277bd7b1a2f0912d7cb05.gif

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    จั่งใด๋สิหันใจทัน ปานพากษ์เรือแข่งเอาโลด 55555

คักๆๆจ้า ตะว่าหายใจทางผิวหนังบ่จ้าพ่อใหญ่คำแสง คิคิ
    พี่เลี้ยงนางงามคุ้มอุบลไปทางได๋น้อจ้า มาดูแลนางงามเด้อจ้า
    หัวแบบบ่รักษาภาพพจน์เลยนั้นจ้า เป็นห่วงซั่นดอกหว๋า ย้านกรรมการตัดคะแนน55++
    เมื่อความจนผลักไส ดิ้นรนเท่าไรยิ่งไกลบ้าน

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    มิสบ้านมหา 2012
    สัญลักษณ์ของ ติ๊กต็อค
    บล็อก
    3
    หัวใหม่เกิ่นซั่น เดี๋ยว ถึกตัดคะแนน อิอิอิอิอิ
    :heart: ไทอุบล คนเมืองนักปราชญ์:heart:

http://up.how2phin.com/pictures/a46ce89bb69277bd7b1a2f0912d7cb05.gif

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    สุดดดยอดดดดดดดด พ่อใหญ่คำแสง เอาอีกๆๆๆๆๆ
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ lungyai1123
    บล็อก
    63
    เฮ็ดจั่งได่พ่อใหย่เจ่าคือหันใจทันหละ..เป้นตาใจขาดเอาฮ้ายเว้ย สุดยอด

Banned

บล็อก
    4
    อยากได้ยินเสียงเด้นา แต่ปัญหาขาดลำโพง
    ใจประสงค์อยากคอมเมนท์ คือซิเน้นเช่นอย่างเพิ่น
    แค่เห็นเพิ่นคอมเมนท์ กะเห็นแล้วว่าคักหลาย
    อัดสไตล์สปอตสนุก ขนหัวลุกหย๊าบหย๊าบ
    อยากขอทราบแน่จ้า ขอถามวาหายใจทางได๋น้อ..อิอิ

Tags for this Thread