หัวข้อ: รายชื่อผู้เข้าประกวดขวัญใจบ้านมหาพาแลงปี2555

รายชื่อผู้เข้าประกวดขวัญใจบ้านมหาพาแลงปี2555

การประกวดเพื่อเป็นสีสันของงาน...เพื่อความสามัคคี บ่มีแพ้มีชนะ ทุกคนเท่าเทียมกัน...
    และติ๋มขอเพิ่มกติกาขึ้นมาอีกข้อ สาวงามที่ส่งเข้าประกวดต้องมางานพาแลงเท่านั่น ถึงสิมีสิทธิ์รับรางวัล
    ถ้าท่านบ่มา รางวัลกะสิตกเป็นของคนรองจากท่านทันที....

เห็นเงียบๆไปกะเลยมาสกิดคณะกรรมการ...จังใด๋กะซ่อยกันเบิ่งๆไว้แหน่เด้อจ้า...
    มีสาวงามคนใด๋ในใจกะประสานงานกันหลังบ้านแหน่...รายชื่อคณะกรรมการยังทีมเดิม...
    คุณแม่แดง ลุนนี / คุณยายหนู / พ่อใหย่คำแสง / บ่าวข้าวจี่ / พล พยายมแล / บ่าวโจ่โล่ /อ้ายหนุ่มน้อย เมืองเพชร
    สำหรับรางวัลได้รับการสนับสนุนจากคณะกรรมการ การจัดงาน อ้ายบ่าวเซียงน้อย อ้ายบ่าวคนเดิม ติ๋ม เปอร์โย คุณยายหนูซิง น้องติ๊กต็อคและไก่น้อย
    รางวัลที่1...เงินสด2500บาท+ของขวัญ
    รางวัลที่2...เงิดสด2000บาท+ของขวัญ
    รางวัลที่3...เงินสด1500บาท+ของขวัญ
    สำหรับผู้บ่เข้าตาคณะกรรมการทางทีมงานเรากะสิหาของรางวัลมามอบให้ทุกสาวงามหละจ้า...
    สามงามที่ส่งเข้าประกวดมีรายชื่อดังนี่...มื้องานมาให้ได้เด้อ บ่มาถือว่าสละสิทธิ์....:l-
    ขวัญใจบ้านมหาพาแลงเบอร์1...สาวงามจากค่ายเทพอสูรส่งเข้าประกวดโดย...อ้ายภู(ฅนภูไท)

รายชื่อผู้เข้าประกวดขวัญใจบ้านมหาพาแลงปี2555

ขวัญใจบ้านมหาพาแลงเบอร์2...น้องนางนี่คือว่าบ่มีต้นสังกัด...อ้ายทิดรส มักม่วนว่าจังใด๋...ส่งน้องเขาเข้าประกวดแหน่จ้า....-รายชื่อผู้เข้าประกวดขวัญใจบ้านมหาพาแลงปี2555

ขวัญใจบ้านมหาพาแลงเบอร์3...สาวงามจากป๋าดัน"กำพร้าผีน้อย" อ้ายดุลย์ส่งเข้าประกวด...

ขวัญใจบ้านมหาพาแลงเบอร์4...ส่งเข้าประกวดโดยคุ้มนวนคร"สาวมุก"...:l- บ่ลำเอียงเลยข่อย...รายชื่อผู้เข้าประกวดขวัญใจบ้านมหาพาแลงปี2555

ขวัญใจบ้านมหาพาแลงเบอร์5...ส่งเข้าประกวดโดยเจ๊ปุ้ย ณบ้านมหาของเราเองค่ะ

ขวัญใจบ้านมหาพาแลงเบอร์6...อ้ายบ่าวเซียงน้อยส่งเข้าประกวดจ้า...

ขวัญใจบ้านมหาพาแลงเบอร์7..."หน่อย เมรี"สังกัดใด๋ส่งเข้าประกวดดี...คุ้มสามเสนบ้อหน่อย...

ขวัญใจบ้านมหาพาแลงเบอร์8..."ดีเจเด็กน้อย"อ้ายพลส่งเข้าประกวดจ้า...เชียร์ๆ...

กติกาเบิ่งกระทู้นี้เลยจ้า คลิ๊ก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ติ๋ม เปอร์โย; 16-02-2012 at 18:06.
    คนที่กล้าจะพ่ายแพ้เท่านั้น...ที่จะประสบความสำเร็จอย่างยิ่งใหญ่

Moderators สัญลักษณ์ของ สหายพง
    ผมมากับรถผ้าป่า
    ผมเชียร์สุคนเลยครับสวยๆทุกคนครับผมวิ้วๆๆๆๆๆๆๆๆ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ จำปา
    :l-:l-เบอร์ 4 เพราะจักกันกับผู้เข้าประกวดเบอร์ 4 บ่ได้ลำเอียงด๋าย

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวจัย
    ได้รางวัลมาแล้ว เอามาเลี้ยงอ้ายแนเด้อครับน้องไห55555
    หล่อคืออ้าย กินข้าวบายกบตั๋วะหล่า

Banned

บล็อก
    4
    จักซิเชียร์เบอร์ได๋เน๊าะ...แต่ละคุณกะมีคุณสมบัติที่แตกต่างกัน แต่ทางใจกะอยากเชียร์น้องใหม่พู้นละจ้า ให่เพิ่นมีกำลังใจ...

คนเก่าก็ดีคนใหม่ก็งามตามสมัย
    จะเลือกใครสักคนสับสนนัก
    กรรมการทุกท่านทำงานหนัก
    เลือกรักพี่เสียดายน้องปรองดองกัน....

ศิลปิน นักแสดง
    นางไหขวัญใจบ้านมหา
    สัญลักษณ์ของ chutimol
    555++ อ้ายใจ ซอยเชียร์แหน่เด้อ สิเอาปลาหมึกจากระยองฮิไปฝาก

Super Moderator สัญลักษณ์ของ ไก่น้อย
    บล็อก
    8
    ซวดๆๆๆๆๆๆๆ ให้สาวงามบ้านเฮาจ้า สวยสูคนเลย สิได้เตรียมคำถาม เด็ดๆๆไว้ถ่าถามนางงามก่อนดอกจ้า น้องบุ๋ม กาสิน ไปไสน่อมารายงานโตด่วนเด้อหล่า คิ คิ อบผิวทันบ่น่อ บาดนิ อิอิ
    กระเบื้องจะฟูลอย น้ำเต้าน้อยจะถอยจม เมฆจะหล่นฟ้าปลาจะกินดาว ลาวจะครองเมือง ::)

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์
    ขวัญใจบ้านมหา 2012
    สัญลักษณ์ของ สาวมุก
    ถ้าไผเชียร์เบอร์ 4 สาวมุกสิมีบริการพิเศษให้นำเด้อจ้า (บ่ได้ติดสินบนเด้ค่ะ)

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ lungyai1123
    บล็อก
    63
    สุดยอดนางงามอีหลีเน๊าะมีแต่ผุงามๆ.........น่าได่ทีนึงเบิ๊ด

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ ตรี ศรีเมืองใหม่
    หนุ่มอุบล คนศรีเมืองใหม่
    555+น้องทางศรีเมืองใหม่ บอกมาว่าอายอย่างคัก ถ้าบ่อเห็นมาถือว่าสละสิทธิ์เด้อ อิอิ
    :welcome3"...ศรีเมืองใหม่แดนธรรมประเสริฐ ถิ่นกำเนิดหลวงปู่มั่น ลือลั่นสวรรค์ภูหล่น ยลสวยหินผานางคอย ลอยล่องแก่งจุการ งามตระหง่านเสาธงวงกลมใหญ่...">>>>> www.muangmai.ob.tc

Tags for this Thread