หัวข้อ: ป้ายงานพาแลง ปี 2555 อย่างเป็นทางการ

อ่านข่าวออนไลน์ ป้ายงานพาแลง ปี 2555 อย่างเป็นทางการ

ก่อนอื่นใด ต้องขอประทานโทษ ณ ที่นี้ด้วยนะครับ
    เนื่องจากการออกแบบก่อนหน้านี้ ผู้ออกแบบเองคิดว่า โลโก้ สวยงามมากแล้ว
    แต่เนื่องด้วย เกิดขัดข้องทางเทคนิค (ที่ทำให้บ่าวกันต์เองต้องเริ่มนับ 1 ใหม่ทั้งหมด)
    คอมพิวเตอร์ที่ใช้งานอยู่ ฮาร์ดดิสพังครับ (Render VDO มากไปหน่อย)
    ก็เลยต้องได้ออกแบบใหม่ทั้งหมด

ลองมาดูกันเลยครับ ชอบไม่ชอบอย่างไร แนะนำ ติชม ได้ตามอัธยาศัยครับ

ป้ายงานพาแลง ปี 2555 อย่างเป็นทางการ

สวยให้ชม

ไม่สวย ให้ติ แนะนำ ได้เต็มที่ครับ

อยากปรับเปลี่ยน ปรับแต่ง ตรงไหน เชิญแนะนำมาได้เลย ไม่ต้องเกรงใจนะครับ

บ่าวกันต์ก็รู้จักบ้านมหา มาไม่นานนี่เอง

ปล. คอมฯ พัง ส่งเข้าศูนย์
    คนพัง ต้องคอยทายา กินยา นอนซม คร๊าบบบบบบบบบบบบ

ขณะนี้ เวลา 00:28 น. ปารีส

**** ไม่ต้องถามถึง ภาพ วมต. บนหลังคา เพราะเจ้าตัวบอกว่า "ผุข้ากลัวความสูง"

[music]http://dc193.google.co.th/img/138438432/a55177cd/dlink__2Fdownload_2FT7Dd_5F18D_3Ftsid_3D20120228-234417-f98b4bcd/preview.mp3[/music]
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย บ่าวกันต์; 29-02-2012 at 06:38.

Banned

บล็อก
    4
    แจ่มค่ะ งามแล้วจ้า...ถ้าซิติก็คงติไปได้เรื่อยๆ อิอิ บ่อติแล้วจ้า..

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ kung สาวขอนแก่น
    บ้านหนองกุง ขอนแก่น
    รูปเดี่ยว อ้ายบ่าวคนเดิม น่าจะเอาไว้คือเก่าเน๊อะจ้า

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ พ่อใหญ่คำแสง
    เฮือนบ้าง เถียงนาบ้าง
    OK ครับตามนั้นเลย ว่าได๋ว่ากัน

Moderators สัญลักษณ์ของ สหายพง
    ผมมากับรถผ้าป่า
    อีสานเฮาสิพุ่งไปหน้า...กว่าแต่หลัง ใส่จุดไข่ปลาใหม่ครับผมเป็น อีสานเฮาสิพุ่ง...ไปหน้ากว่าแต่หลัง เวลาอ่านมันสิลื้นกว่าครับผม
    ....ควนบ่ควนแล้วแต่จะพิจารณาเด้อครับผมออกความคิดเห็นซื่อๆครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย สหายพง; 29-02-2012 at 12:51.

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวจัย
    55555อ้ายบ่าวเพิ่นย้านตกเนาะสิเอาเลาไปไว้สูงหลาย
    แนวนี้ละครับได้มักคักแล้ว ปีนี้ต้องม่วนแน่ๆเลยครับนานฮอดมื้องานแท้น้อ
    หล่อคืออ้าย กินข้าวบายกบตั๋วะหล่า

ฝ่ายเทคนิค ควบคุมการแสดง
    Mr.ขวัญใจสื่อมวลชน
    สัญลักษณ์ของ ทิดรส มักม่วน
    ต่างคนต่างความคิด
    หลายคนหลายความคิด
    เพื่อชิ้นงานให้ออกมาดี
    แต่ถ้าหาก ตามใจคนั้นบ้าง ทำตามคนนี้บ้าง
    ก้อจะเป็นการไม่สิ้นสุดครับ
    เอาตามใจคนออกแบบละกันครับ
    เป็นกำลังใจไฮ่ครับ
    ฅนฮักบ้าน สืบสานประเพณี
    และวัฒนธรรมพื้นบ้าน
    ของคนอีสานบ้านเฮา

อาจารย์ ป้ายงามๆจ้า ถูกใจๆจ้า แต่ว่าหม่องลูกศรว่างๆ เพิ่มรูปอ้ายบ่าวให้แนะเด้อจ้า อิอิอิ

และหม๋องภาพข้างล่างนี้ตัวหนังสือแต้มสีชมพูให้จักหน่อยแนะจ้า หม่องใดกะได้จ้าขอให้ชมพูนำแนะจ้า ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ขอโทษที่คิดถึง...เด็กดื้อ; 01-03-2012 at 20:29.

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ หล่อร้อยเมตร
    โอละนอ ... มีรูปผุข้านำโตน้อยๆกะเอา
    คาดสิได้ลอยมาคือปลาเน่า ... สั่นแล๊ววว

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    กรู๊วววววววววววว :,1-:,1-:,1-

อีก 7 มื่อ ม่วนนำแน๊
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1: