หัวข้อ: ร่วมต้อนรับติ๋มเปอร์โยและพี่น้องทางต่างประเทศสู่งานพาแลง

Moderators สัญลักษณ์ของ สหายพง
    ผมมากับรถผ้าป่า
    ผมกะมาฮับคือกันครับเจ้ติ๋ม

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    ขอให้พี่น้องเดินทางกลับบ้านโดยสวัสดิภาพเด้อครับ ยินดีต้อนรับพี่น้องเข้าสู่งานบ้านมหาพาแลงครับ ปีนี้บ่าวเซียงน้อย จัดหนักจัดเต็มครับ โดยเฉพาะลาบขมแปะตาย อยากลองซิมเบิ่งอยู่

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    Mr.Reception
    สัญลักษณ์ของ คนตระการ...
    ยินดีต้อนรับเด้อเอื้อย ขอให้อยู่ดีมีแฮงทั้งไปและกลับครับผม

มิสบ้านมหา 2008 - 2009 สัญลักษณ์ของ หมูหวาน
    บล็อก
    5
    ยินดีต้อนรับ เอื่อยๆ ทุกคนเด้อจ้า เดินทางกลับด้วยความปลอดภัยเด้อจ้า พ้อกันงานพาแลง จ้า จุ๊บๆๆ:,1-:l-
    ขำบางโอกาส ฉลาดเป็นบางเวลา บ้าเป็นพักๆ แต่น่ารักตลอดกาล (^_^)

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ nuzing
    ตกฟากอยู่อุบล เป็นคนชราบางแคแล้ว
    บล็อก
    5
    ขอให้ทุกท่านเดินทางโดยสวัสดิภาพและยินดีต้อนรับทุกท่านสู่อ้อมกอดบ้านมหาและเตรียมหย่าวๆบ้านมหาพาแลงเด้อจ้า :b-b
    "ใจประสงค์สร้างกลางดงกะหว่าถ่ง ใจขี้คร้านกลางบ้านกะหว่าดง"

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ วัฒนชัย หาริโร
    ยินดีต้อนรับพี่น้องทุกคนเด้อครับ คือนานฮอดมื้องานแท้น้อนิ......

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ หล่อร้อยเมตร
    ยินดีต้อนรับสู่บ้านเฮาเด้อครับ
    คาดสิได้ลอยมาคือปลาเน่า ... สั่นแล๊ววว

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม
    ขอให้พี่น้องซุคนเดินทางตลอดปลอดภัย ยินดีต้อนรับกลับสู่บ้านเกิดเมืองนอนครับ

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวพันธ์คนเดิม
    ยินดีต้อนรับสู่เมืองไทย และบ้านมหาพาแลงเด้อครับ

ก่อนเดินทางกะบ่ได้เข้าเน็ตเนาะพี่น้อง คาแต่ยาก...
    ก่อนอื่นกะขอบคุณอ้ายฮักที่มาตั้งกระทู้ต้อนรับ...และขอบคุณพี่น้องหลายๆที่มาอวยพรให้เดินทางปลอดภัย
    ตอนนี่ติ๋มกะได้เดินทางมาฮอดบ้านเฮาแล้ว ถึงอุดรฯวันที่5 แล้วกะกลับมาฮอดทีมงานทางนวฯมื้อคืนนี่หละจ้า
    ติ๋มกะขอให้พี่น้องทุกคนเดินทางปลอดภัยเช่นกันจ้า.....
    คนที่กล้าจะพ่ายแพ้เท่านั้น...ที่จะประสบความสำเร็จอย่างยิ่งใหญ่

Tags for this Thread