หัวข้อ: โจรใต้วางละเบิดเพราะอะไร

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ หนุ่มสุรินทร์เหลา

โจรใต้วางละเบิดเพราะอะไร

ผมนึกๆไปก็อยากจะหัวเราะ เพื่อนผมผ่านการเป็นทหาร มาครับ แต่โชคดีบ่ได้ไปภาคไต้ 555555555+ แต่คนบ้านเดียวกันกับผมนะสิ ได้ไป โชคดีแฮง มีชีวิตกลับมา5555+
    มาเจอกันก้อจัดไปนิดหน่อยพอแต่จำทางได้ ตามภาษาชาวสุรินทร์ เฮ้ยเปิดดูข่าวหน่อยสิ อืม วางละเบิดภาคใต้อีกแล้ว ผมเลยตะโกนด่าไปในทีวี พวกไอ้สันดารเอ้ยไม่มีงานมีการทำบ้อถึงมาวางละเบิดฆ่าพี่ฆ่าน้อง ไอ้พวกนรกไม่ต้องการเอ้ย
    เท่านั้นแหละครับ เพื่อนก็ตอบมาแทนคนวางละเบิดมั้ง ทำไมเอ็งไม่ลองคิดดูวะว่า มีใครอยากถือละเบิดบ้างเอ็งดูดิ ละเบิดทีวางมีแต่น้ำหนัก 10 กก ขึ้น แล้วมันจะมาถือให้หนักมือทำไม มันก้เลยเอามาวางนี่หละ ถ้าจ้างให้เอ็งถือจะถือไหม 55555555555555+ ดูมันช่างคิดได้ ไม่รู้เพราะเมาหรือเปล่า โจรไต้วางละเบิดเพราะอะไรเพราะขี้เกียจถือ555555555555555+ ออยน้อโจรใต้วางละเบิดเพราะอะไรโจรใต้วางละเบิดเพราะอะไร

Banned

บล็อก
    4
    รู้สึกว่าโจรใต้เก่งกว่า โจรอาหรับ ปฏิบัติการบ่อยๆ แต่จับไม่ค่อยได้เลย หรือไม่อยากจับไม่รู้ รอให้โจรกลับใจ

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ lungyai1123
    บล็อก
    63
    โอหนอแมนเฮากะบ่ถือคือกันหละเน๊าะมันหนักคือว่านั่นแหล่ะ 5555

Banned

Oil Field เพชรบูรณ์/กำแพงแสน
    กิกิ ระเบิดตั้งหลาย สิบกิโลกรัม สิถือไว้มันก็หนัก เพิ่นกะต้องวางระเบิดสิน้อ...เข้าใจคิดดี.... อิอิ
    เซราะกราว จะนับ.....

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ หนุ่มสุรินทร์เหลา
    5555555555555+เราย่านละเบิดมั้งเลยบ่กล้าเข้าไปจับ