หัวข้อ: ตําแหน่งขวัญใจไทบ้านมหาพาแลงฝ่ายชายประจําปี2555

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ ตรี ศรีเมืองใหม่
    หนุ่มอุบล คนศรีเมืองใหม่

เรื่องฮิตน่าอ่าน ตําแหน่งขวัญใจไทบ้านมหาพาแลงฝ่ายชายประจําปี2555

....ตําแหน่งขวัญใจไทบ้านมหาพาแลงฝ่ายชายประจําปี2555.. จากการพูดคุยของทีมงานต่างเห็นเป็นเสียงเดียวกันว่า สมควรได้เแก่ มิสเตอร์ คริส ซึ่งท่านเป็นฝรั่งชาวเยอรมัน แต่หัวใจลูกทุ่งอิสาน วันงานท่านเดินทางมาม่วนกับพี่น้องตั้งแต่เช้า ความสามารถพิเศษ เต้นได้เที่ยงวันยันเที่ยงคืน ฮ่าๆๆๆ นอกจากนั้นเผิ่นยังสามารถทานลาบเลือด และทานอาหารเผ็ดได้ ตอนเช้าวันนี้เผิ่นได้คุยกับบ่าวเซียงน้อยโดยผ่านล่าม(ภรรยา) เผิ่นว่าอ้ายเซียงๆ งานพาแลงจัดปีละ2เถื่อได้บ่อ ฮ่าๆๆๆ

..... ที่น่าประทับใจนอกจากเผิ่นสิบินตรงมางานนี้โดยเฉพาะแล้ว.. เมื่อคนตอนงานเลิก ภรรยาเผิ่นพากลับที่พักโดยนั่งแท๊กซี่ ก่อนถึงที่พัก ต่อว่าภรรยาให้พาเผิ่นกลับไปที่ร้านใหม่ เผิ่นบอกว่า " ฉันยังไม่ได้สั่งลาพวกๆเพื่อนๆของฉันเลย เพื่อนของฉันมีแต่คนดีๆน่ารักๆทั้งนั้น".. ประโยคนี้โดนใจคัก.... ฝากข่าวถึงน้อต้อย(ภรรยาเผิ่น)ตอนนี้เผิ่นพักผ่อนอยู่สมุย ก่อนสิกลับเยอรมัน พาเผิ่นมากินลาบเลือดอุบลขมแป๋ตายก่อนเด้อ 555+

ตําแหน่งขวัญใจไทบ้านมหาพาแลงฝ่ายชายประจําปี2555

ตําแหน่งขวัญใจไทบ้านมหาพาแลงฝ่ายชายประจําปี2555:l-:l-:l-:l-:l-
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ตรี ศรีเมืองใหม่; 11-03-2012 at 15:05.
    :welcome3"...ศรีเมืองใหม่แดนธรรมประเสริฐ ถิ่นกำเนิดหลวงปู่มั่น ลือลั่นสวรรค์ภูหล่น ยลสวยหินผานางคอย ลอยล่องแก่งจุการ งามตระหง่านเสาธงวงกลมใหญ่...">>>>> www.muangmai.ob.tc

ขอแสดงความยินดีด้วยจ้า....

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ เมษา
    555555 ป้าแดง สิได้มีงานพาแลงน้อยอีก พะนะ. ม่วนบ่อน้อป้าแดงมื่อคืนวาน เห็นแว้ปๆอยู่เด้ค่ะ:,1-

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ lungyai1123
    บล็อก
    63
    เอ้าก็เหมาะสมดีครับตามการตัดสินของคณะกรรมการเลยกรู้ๆๆๆๆๆ

ยังมว่นบ่เลิก 555

Moderators สัญลักษณ์ของ สหายพง
    ผมมากับรถผ้าป่า
    5555...คั๊กแฮงยังว่าเลาคือสิมักอิหลีละสุดยอด

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ ธิดายาเย็น
    HELLO..พี่อ้าย..คักหลายเนาะ..555+:,1-

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ esannot
    ยินดีนำเด๋อครับบบบบบบบบ ฟังออกบ่น้อบาดนี้ 555555555

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ ตรี ศรีเมืองใหม่
    หนุ่มอุบล คนศรีเมืองใหม่
    ....ทีมงานคุณคริส หลังจากงานพาแลงเสร็จสิ้น ก็อยู่ในช่วงพักผ่อน โดยจะเดินทางกลับต่างประเทศ ราวๆ วันที่ 20 เมษายน ก่อนสิเดินทางกลับ เผิ่นว่าสิแวะมาร้องคาราโอเกะ และฉลองตําแหน่งสาก่อนว่าซ้าน อิอิ (สิบ่อแม่นพาแลงน้อยสาบ้อละฮึ ฮ่าๆๆๆ):l-:l-:l-
    :welcome3"...ศรีเมืองใหม่แดนธรรมประเสริฐ ถิ่นกำเนิดหลวงปู่มั่น ลือลั่นสวรรค์ภูหล่น ยลสวยหินผานางคอย ลอยล่องแก่งจุการ งามตระหง่านเสาธงวงกลมใหญ่...">>>>> www.muangmai.ob.tc

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ คนคลองห้า
    เป็นตำแหน่งที่เหมาะสมคักครับผม (ฝาหรั่งอิหยังบุ กินฮอดปลาแดก บอกว่าแซบๆๆๆๆๆๆๆๆๆ) สงสัยเลามีญาติพี่น้องที่มารบในสงครามเอเซียบูรพาบ่ครับผม 555555555555555

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ suny
    ภูมิลำเนา มหาสารคาม ทำงาน ประจวบ
    เห็นบรรยากาสแล้วอยากไปร่วมงานเด้ครับ แต่ไปบ่ได้ติดงาน

Tags for this Thread