หัวข้อ: เพิ่งรับมาเมื่อสองเดือนก่อนครับ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ DK ยโสธร

เพิ่งรับมาเมื่อสองเดือนก่อนครับ

เพิ่งรับมาเมื่อสองเดือนก่อนครับ
    หลวงพ่อพระสุก พระเสริม พระใส วัดโพธิ์ชัย จ.หนองคาย

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    เอามาให้เบิ่งซือ ๆ หรือว่าสิเอามามอบให้ดีเจพล น้อครับ ...อิอิ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ DK ยโสธร
    อ้ายพล.เพิ้ลเดินทางมาจากหนองคายมาหาผมอยู่พัทยาโดยที่ไม่ได้คาดหวังว่าจะได้เพราะบ่มีโอกาศได้ไป รุ่นนี้เป็นรุ่นแรกที่สร้างร่วมพี่น้องทั้งสามองค์ให้มาอยู่นำกัน ซึ่งหลวงพ่อพระเสริมอยู่กรุงเทพ หลวงพ่อพระใสอยู่หนองคาย หลวงพ่อพระสุกอยู่ใต้แม่น้ำโขง(หรือเมืองบาดาล)บอกตามตรงครับว่าหายากมากๆที่สำคัญพิธีดีมากๆโดยมีหลวงปู่เณรคำร่วมในพิธีนี้ด้วย เอาง่ายๆน้ออ้าย เบิ่งตะฮูปซะน้อคั้นมีโอกาศสิหาไปฝากไปต้อนจั๊กองค์อยู่ดอก

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    เบิ่งแต่รูปพะนะ ครับ ๆ ๆ ๆ ได้ครับ ...5555