หัวข้อ: ตําแหน่งดีเจขวัญใจงานพาแลง2555

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ ตรี ศรีเมืองใหม่
    หนุ่มอุบล คนศรีเมืองใหม่

ฟังเพลงแบบ Flash Radio And Music ตําแหน่งดีเจขวัญใจงานพาแลง2555

..... ตําแหน่งนี้ วมต. เผิ่นแจ้งมาว่า
    "ตกลงให้ดีเจทุกท่านครองตำแหน่งร่วมกัน เพราะต่างคนที่มาร่วมงานกะถือว่า มีใจให้บ้านมหาเกินร้อยแล้ว" ขอขอบคุณดีเจทุกท่านที่ให้เกียรติมาร่วมงาน ร่วมสนุกกันอย่างเต็มที่ และฝากขอบคุณไปยังบรรดาดีเจอาสาทุกท่านที่มีภารกิจไม่สามารถมาร่วมงานได้ ครับ

ตําแหน่งดีเจขวัญใจงานพาแลง2555

ตําแหน่งดีเจขวัญใจงานพาแลง2555

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ตรี ศรีเมืองใหม่; 17-03-2012 at 21:10.
    :welcome3"...ศรีเมืองใหม่แดนธรรมประเสริฐ ถิ่นกำเนิดหลวงปู่มั่น ลือลั่นสวรรค์ภูหล่น ยลสวยหินผานางคอย ลอยล่องแก่งจุการ งามตระหง่านเสาธงวงกลมใหญ่...">>>>> www.muangmai.ob.tc

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    นี่ล่ะครับ เป็นผลการตัดสินที่ผมต้องการและโดนใจผมมากที่สุดครับ

Miss Papaya
    ศิลปิน นักแสดง
    แม่ครัวบ้านมหา
    สัญลักษณ์ของ สาวผู้ฮ้าย
    ซวดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆจ้า ระบบเน็ตดีเมื่อไร เจอกันจ้า กับ ดีเจสาวผู้ฮ้าย แฟนฉัน... ยังคือเก่าจ้า
    :b-b เมรีขี้เมา :b-b

Tags for this Thread