หัวข้อ: ร่วมอวยพรวันเกิดให้ แด่ ผู้ก่อการรัก

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ กิ่งไทรงาม

ร่วมอวยพรวันเกิดให้ แด่ ผู้ก่อการรัก

ร่วมอวยพรวันเกิดให้ แด่ ผู้ก่อการรัก

Happybirthdy...นะคนดี
    ไม่ว่าจะกี่ปีฉันก็ยังคงจำได้
    เพราะเธอช่างแสนดีกว่าใคร-ใคร
    ขอคุณพระศรีรัตนตรัยจงดลบันดาลให้ "ผู้ก่อการรัก" มีสุขภาพพลานามัยที่แข็งแรง สุขกาย สุขใจ นะค่ะ

สุขสันต์วันเกิดจ้า

ขอให้สุขกายสุขใจสุขภาพแข็งแรง
    คิดหวังสิ่งใดขอให้พลันสำเร็จ
    เงินทองไหลมาเทมาจ้า สาธุ

ร่วมกิจกรรมนำความรู้ สัญลักษณ์ของ เซียนเมา

สุขสันต์วันเกิดครับผม
    ขอให้มีความสุขมากๆครับ
    คิดสิ่งใดก็จงสมปราถนา
    ร่ำรวยเงินทองตลอดไป

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ esannot
    สุขสันต์วันเกิด....ขอให้มีความสุขนะสาวแม็กกี่ สุขภาพแข็งแรง

Moderators สัญลักษณ์ของ สหายพง
    ผมมากับรถผ้าป่า
    มาอวยพรวันเกิดครับผมพี่แม็กกี่ขอไห้สุขภาพแข็งแรงครับผมร่ำรวยเงินทอง ปราศจากโรคภัย
    คิดสิ่งไหนขอไห้สมปารถนาและเป็นที่รักของน้องๆตลอดไปครับผม

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ lungyai1123
    บล็อก
    63

บ้านมหาโพสต์ สุขสันต์วันเกิด

สุขสันต์วันเกิด :b-bสุขสันต์วันเกิด....

สุขสันต์วันเกิดจ้า

ครบรอบวันคล้ายวันเกิดอีกครั้ง
    ทุกคนหวังให้คุณพบสุขและสม
    หวังปราศจากทุกข์ภัยและไข้เจ็บ เย็บถุงเงินถุงทองไว้แน่นหนา
    อย่าให้ไหลแต่ให้เมี้ยนไว้ให้เก็บซ่อน
    สุขสิมาพบหาเจ้าตอนเฒ่าเอยยยยย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lungyai1123; 04-04-2012 at 08:32. เหตุผล: เพิ่มข้อความ

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ ใบไม้สีชมพู
    ขอให้พี่แมกซ์คนสวยมีแต่ความสุข พบแต่สิ่งดีๆที่ใจปรารถนานะคะ

Banned

บล็อก
    4
    สุขสวัสดิ์อภิวัฒน์พัฒนดล
    ปรากฏผลบันดานดลวิมลใส
    จิตผ่องแผ้วกายแข็งแรงมีสุขใจ
    ปรารถนาสิ่งใดได้ดั่งปอง

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    ให้คุณพระคุ้มครองป้องปกปิด
    สิ่งศักดิ์สิทธิ์ รัก ปรารถนา มาครบถ้วน
    ให้เดินบนกลีบกุหลาบอันอบอวล
    สุขทั้งมวลขอมอบให้ด้วยใจเอย

วันเกิด

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ ประภาส
    ขอให้มีความสุขในวันเกิดของเธอ และทุกๆวันต่อไปข้างหน้าขอให้มีเงินหลายๆแล้วทุกๆสิ่งจะตามมา

ฉลองวันเกิดบ่ ข่อยสิไปป้วนเปี้ยนอยู่แถวงานฉลองวันเกิดเจ้าเถื่อได้จักเมาหนึ่ง