สวัสดีครับพี่น้องบ้านมหาทุกท่าน
กระทู้นี้ผมสิได้นำเอาข่าวประชาสัมพันธ์มาฝากพี่น้องทุกคนครับ
ขอเชิญเที่ยวงาน "มหาสงกรานต์ที่โขงเจียม" ระหว่างวันที่ 12 - 15 เมษายน 2555
ณ บริเวณ ถนนสายริมฝั่งโขง (หน้าสถานีตำรวจโขงเจียม)
ในงานท่านจะได้พบกับศิลปิลมากมายหลายคนครับ
ต่าย อรทัย ,ข้าวทิพย์ ธิดาดิน, ผา ชนะได, เสถียร ทำมือ, สลา คุณวุฒิ, จินตหรา พูนลาภ , พจน์ สุวรรณพันธ์ , ฯลฯ

ถ้าพี่น้องอยู่ใกล้ หรืออยากมาเที่ยวชมในครั้งนี้ก็ขอเชิญเด้อครับ
แล้วพบกันครับ

01.เที่ยวสงกรานต์ที่โขงเจียม(มีภาพประกอบมากกว่า 100 ภาพ)

02.เที่ยวสงกรานต์ที่โขงเจียม(มีภาพประกอบมากกว่า 100 ภาพ)

03.เที่ยวสงกรานต์ที่โขงเจียม(มีภาพประกอบมากกว่า 100 ภาพ)

04.เที่ยวสงกรานต์ที่โขงเจียม(มีภาพประกอบมากกว่า 100 ภาพ)

05.เที่ยวสงกรานต์ที่โขงเจียม(มีภาพประกอบมากกว่า 100 ภาพ)
เจ้าหน้าที่กำลังจัดเตรียมเวทีอย่างสวยงามครับ

06.เที่ยวสงกรานต์ที่โขงเจียม(มีภาพประกอบมากกว่า 100 ภาพ)

07.เที่ยวสงกรานต์ที่โขงเจียม(มีภาพประกอบมากกว่า 100 ภาพ)
เวทีกลางตั้งอยู่ลานหินริมฝั่งโขง

08.เที่ยวสงกรานต์ที่โขงเจียม(มีภาพประกอบมากกว่า 100 ภาพ)
มีทางลงไปเล่นน้ำอย่างสวยงามครับ

09.เที่ยวสงกรานต์ที่โขงเจียม(มีภาพประกอบมากกว่า 100 ภาพ)

10.เที่ยวสงกรานต์ที่โขงเจียม(มีภาพประกอบมากกว่า 100 ภาพ)

11.เที่ยวสงกรานต์ที่โขงเจียม(มีภาพประกอบมากกว่า 100 ภาพ)

หมายเหตุ กระทู้นี้จะได้นำเอาภาพงานมหาสงกรานต์ที่โขงเจียมมาฝากจนแล้วงานครับ