หัวข้อ: เที่ยวสงกรานต์ที่โขงเจียม(มีภาพประกอบมากกว่า 100 ภาพ)

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ เต็มใจให้เธอ
    ดอกคูณ เสียงแคน ขอนแก่น
    บล็อก
    6

ฟังเพลงแบบ Flash Radio And Music เที่ยวสงกรานต์ที่โขงเจียม(มีภาพประกอบมากกว่า 100 ภาพ)

สวัสดีครับพี่น้องบ้านมหาทุกท่าน
    กระทู้นี้ผมสิได้นำเอาข่าวประชาสัมพันธ์มาฝากพี่น้องทุกคนครับ
    ขอเชิญเที่ยวงาน "มหาสงกรานต์ที่โขงเจียม" ระหว่างวันที่ 12 - 15 เมษายน 2555
    ณ บริเวณ ถนนสายริมฝั่งโขง (หน้าสถานีตำรวจโขงเจียม)
    ในงานท่านจะได้พบกับศิลปิลมากมายหลายคนครับ
    ต่าย อรทัย ,ข้าวทิพย์ ธิดาดิน, ผา ชนะได, เสถียร ทำมือ, สลา คุณวุฒิ, จินตหรา พูนลาภ , พจน์ สุวรรณพันธ์ , ฯลฯ

ถ้าพี่น้องอยู่ใกล้ หรืออยากมาเที่ยวชมในครั้งนี้ก็ขอเชิญเด้อครับ
    แล้วพบกันครับ

01.เที่ยวสงกรานต์ที่โขงเจียม(มีภาพประกอบมากกว่า 100 ภาพ)

02.เที่ยวสงกรานต์ที่โขงเจียม(มีภาพประกอบมากกว่า 100 ภาพ)

03.เที่ยวสงกรานต์ที่โขงเจียม(มีภาพประกอบมากกว่า 100 ภาพ)

04.เที่ยวสงกรานต์ที่โขงเจียม(มีภาพประกอบมากกว่า 100 ภาพ)

05.เที่ยวสงกรานต์ที่โขงเจียม(มีภาพประกอบมากกว่า 100 ภาพ)
    เจ้าหน้าที่กำลังจัดเตรียมเวทีอย่างสวยงามครับ

06.เที่ยวสงกรานต์ที่โขงเจียม(มีภาพประกอบมากกว่า 100 ภาพ)

07.เที่ยวสงกรานต์ที่โขงเจียม(มีภาพประกอบมากกว่า 100 ภาพ)
    เวทีกลางตั้งอยู่ลานหินริมฝั่งโขง

08.เที่ยวสงกรานต์ที่โขงเจียม(มีภาพประกอบมากกว่า 100 ภาพ)
    มีทางลงไปเล่นน้ำอย่างสวยงามครับ

09.เที่ยวสงกรานต์ที่โขงเจียม(มีภาพประกอบมากกว่า 100 ภาพ)

10.เที่ยวสงกรานต์ที่โขงเจียม(มีภาพประกอบมากกว่า 100 ภาพ)

11.เที่ยวสงกรานต์ที่โขงเจียม(มีภาพประกอบมากกว่า 100 ภาพ)

หมายเหตุ กระทู้นี้จะได้นำเอาภาพงานมหาสงกรานต์ที่โขงเจียมมาฝากจนแล้วงานครับ

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ เต็มใจให้เธอ
    ดอกคูณ เสียงแคน ขอนแก่น
    บล็อก
    6

อัปเดทครับ

วันที่ 12 เมษายน 2555
    รอบแรกครับ ตอนนี้บนเวทีกำลังหย่าวครับพี่น้อง

อัปเดทครับ

อัปเดทครับ

อัปเดทครับ

อัปเดทครับ

อัปเดทครับ

มื้ออื่นผมสินำเอาภาพมาเพิ่มเติมให้ชมเด้อครับ ตอนนี้ได้เวลาแล้ว อิอิ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย เต็มใจให้เธอ; 12-04-2012 at 20:21. เหตุผล: เพิ่มภาพบรรยากาศ วันแรก

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ คนภูหลวง
    หน้าฮ้านเป็นตาหย่าวดีแท้ เหงี่ยออกกะแล่นโตนน้ำโขงแล้วมาหย่าวต่อ

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวเอส
    หนุ่มอุบล คนพิบูล
    ..

ลุยสงกรานต์บ้านผมเลยน๊อ ฮ่าๆๆๆๆ

ปีนี้บ่ได้กลับครับ ขอลุยใน กทม. เป็นปีที่3 ละครับ
    ..

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ณัฐ ภูไท
    เบิ่งแล้วกะเป็นต๋ามว่นอยู่งานแบบนี้หั่นเนาะน่าไปเที่ยวคือกันยุหย่าวคักๆๆเลยเนาะ

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ ธิดายาเย็น
    อยากไปเด้บาดเนี๊ยะเสี่ยวเต็ม..ว่าแต่มื้อนี้หมานบ่ล่ะจ้า..:l-

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ ตรี ศรีเมืองใหม่
    หนุ่มอุบล คนศรีเมืองใหม่
    ..ออย.. เสียดายเด้... อิจฉาดีเจเต็มเน๊าะ อยู่โขงเจียมนานปานนี้ ระวังได้เป็นเขยลาวเด้อ ฮ่าๆๆ เอิ้กกก หมายเหตุ ถ้าบ่อมีหยังผิดพลาดมากินต้มงูสิงนําอ้ายเด้อที่ศรีเมืองใหม่ ช่วงวันที่ 28-30 เมษายน
    :welcome3"...ศรีเมืองใหม่แดนธรรมประเสริฐ ถิ่นกำเนิดหลวงปู่มั่น ลือลั่นสวรรค์ภูหล่น ยลสวยหินผานางคอย ลอยล่องแก่งจุการ งามตระหง่านเสาธงวงกลมใหญ่...">>>>> www.muangmai.ob.tc

ศิลปิน นักแต่งเพลง สัญลักษณ์ของ thedon
    บล็อก
    1
    หย่าวหน้าฮ้ายเผื่อแหน่เด้อครับ คริ คริ

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ prayadk
    เป็นตาม่วนหลายเนาะ อยากไปเด้

ศิลปิน,ช่างภาพอิสระ สัญลักษณ์ของ เพ็นนี
    บล็อก
    2
    สงกรานต์ปีนี้บ่ได้ไปใสอีกแล้ว จักเป็นหยัง สงกรานต์ยามได๋ไข้สุเทือเลย 2 ปีซ้อนแล้ว หือๆ เพิ่งจะกินข้าวได้มื่อนี่สิไปโขงเจียมกะบ่มีแฮงแล้ว ฟ้อนหน้าฮ้านเผื่อแน๊เด้อ

Tags for this Thread