หัวข้อ: แนะนำเวบฝากเพลง สร้างเวบ ฟรี ไม่หมดอายุ

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9

เยี่ยมมาก แนะนำเวบฝากเพลง สร้างเวบ ฟรี ไม่หมดอายุ

สวัสดีจ้าพี่น้อง สมาชิกบ้านมหาทุกท่าน วันนี้ปุ้ยแนะนำเวปฝากไฟลน์เพลง
    MP3,WMAและรูปภาพมาฝากจ้า ชื่อเวบ http://www.webs.com เป็นเครือข่ายเดียวกับ freewebs.com

ประโยชน์ของเวบนี้ เราตั้งชื่อเวบเราเอง สร้างเวบเอง การจัดเก็บไฟลน์ ข้อมูล
    storage : 41.9 mb
    bandwidth : 500 mb

เห็นว่าใช้ได้ดีปุ้ยก็เลยแนะนำนะจ้าเผื่อสมาชิกสนใจ ไม่ได้โฆษณาเวบเด้อจ้า
    เห็นว่าดีเลยแนะนำ ที่สำคัญไม่หมดอายุด้วย

ลิงค์นี้ปุ้ยลองงมๆซาวๆ ดูจ้า งมตั้งด๋นได้ทอนี่หล่ะ แนะนำเวบฝากเพลง สร้างเวบ ฟรี ไม่หมดอายุ ส่วนไฟลน์จัดเก็บเพลงอยู่ที่สโตร์ไม่ได้เอามาโชว์

http://puibaanmaha.webs.com/

*** หมายเหตุ ถ้าต้องการสร้างโดเมน ต้องอัพเกรดนะคะ :l-

โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    สมัครสมาชิกแล่ว อัพไฟลน์เอ็มพี 3 ก๊อปโค๊ดมาวาง ก็จะได้ฟังเพลง
    พรศักดิ์ ส่องแสง - สวรรค์บ้านนา

[MUSIC]http://puibaanmaha.webs.com/podcast/sawanbanna.mp3[/MUSIC]

:,1-:,1-:,1-:,1-

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ คมคาย ครบุรี
    ขอบคุณพี่ปุ้ยครับผม....... :l-

ขอบคุณจ้าพี่ปุ้ย ดีจังเลย ลองแล้วแต่เน็ตหล่ม
    ต้องสอบถามพี่เพิ่มเติมค่ะ ทำถึงข้อ 5:l-
    แล้วมัยมีแต่ภาษาอังกฤษกับสเปนให้เลือกค่ะ งง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ข้าวต้มมัด; 28-04-2012 at 16:51.

บล็อก
    9
    ทำได้ยังท่านคมคาย เบิ่งนำแน๊

น้องข้าวต้มมัด งมไปเรื่อยๆเดี๋ยวก็เป็น
    มาๆมาเริ่มเขียนต่อ ตอนนี้พี่กำลังปรับแต่งอยู่
    เฮ็ดมาเกือบปีแล่ว ปรับไปเรื่อยๆ ของฟรีมักๆ

พี่ก็อ่านภาษาอังกฤษเอาจ้า
    แต่ว่ากำลังแต่งฟอรั่มให้เป็นภาษไทย เฮ้ดบ่เป็น

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ pcalibration
    เมืองฉะเชิงเทรา(แปดริ้ว)
    บล็อก
    1
    ขอบคุณครับเจ้
    จั่งซี่ไคแหน่ของฟรีมักหลายกะยังหว่า..
    :l-:l-:l-:l-:l-:l-

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ คมคาย ครบุรี
    เมื่อวานผมเข้าไปลองทำท่าอยู่ประมาณ ครึ่งชั่วโมง ก็เข้าใจพอสังเขป
    ว่าหน้าแอดมิน ให้เราจัดวางหน้าเพจตามอัธยาศัย เมื่อเป็นที่ต้องการแล้ว
    ก็ส่งออกข้อมูล publish แล้วหน้าข้อมูลจริงจะโผล่มา
    ส่วนเรื่องเมณู ตอนแรกเขาจะให้เราแอดเข้ามา ถ้าไม่จำเป็นก็เอาแค่สามหัวข้อก็พอ
    เช่น home photo vedio ประมาณนี้ครับ ที่เหลือก็จับวาง :l-
    แต่ถึงยังไง ก็เข้าไปลบออกทีหลังได้ครับ
    ผมว่าดีนะครับ เหมือนเว็ปแกลลอลี่ทั่วไป มีสไลด์โชว์ด้วยนะ ชอบ
    อัปรูป อัปเพลง ไว้เก็บข้อมูลได้บ้าง ขอบคุณพี่ปุ๊ยอีกครั้งครับผม :l-

เอามาให้ชมครับของผมเอง

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    เฮ็ดบ่เป็นดอกครับ อาศัยอยู่ในเว็บบ้านมหานี่ดอก จั่งดัง .....5555

บล็อก
    9
    ว้าวววววว.....สวย คลาสสิคดีค่ะ ท่านคม มีเพลงประกอบภาพนำ อ่าๆๆ ลองบ้างดีกว่า

อ้ายพล นั่งอยู่ซือๆกะได้ดอก หึยยยยยยยยยย