หัวข้อ: สอบถามเรื่องห้องแชตครับ

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล

พบปะพูดคุย สอบถามเรื่องห้องแชตครับ

ผมเข้าไปในห้องแชตคนฮักบ้านดอทคอม เวลาออกไม่ได้เปลี่ยนชื่อ

วันดีคืนดีผมแวะไปเว็บที่ผมชอบ :l- ก็มีชื่อหราอยู่เอาออกแทบไม่ทัน

อยากทราบว่าห้องแชตชนิดนี้ เป็นห้องแชตประเภทไหนครับ

เพราะเห็นตามผมไปทุกที่ สอบถามเรื่องห้องแชตครับ

ศึกษาหาความรู้
    ขนาดมือโปรยังบ่ฮู้แล้วขะน้อย สิฮุ้ได้จั่งได๋ ฮ่าๆๆ แหะแหะ บ่ได้ซอยอิหยั๋งเล้ยย

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ณัฐ ภูไท
    เออแม้นได้เนาะระดับบ่าวพล พระยาแลยังบ่ฮู้แล้วเฮาจะหาหัดย่างเนาะเคยเข่าหอ้งแชทเทือสองเทือกะบ่คอ่ยฮู้เรื่องนำเพิ้นจักคุยกันแนวได๋อันนี้กะอยากได้คำแนะนำคือกันอ้ายน้องผุฮู้กะซอ่ยบอกแหน่คราฟ:*-:*-:*-

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ lungyai1123
    บล็อก
    63
    อ้ายดีเจพล พระยาแล มันคือห้องแชทตามตลอดไงงงงงงาย

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ ต่วง
    ชนิดหลบกิ๊กบ่ได่ละครับอ้าย เจ้าเข้าไปเว็บได่ถ้ามันระบบแซทคือกันมันกะจำไอพีเจ้าชื่อเก่าละครับ ก่อนเข้าอ้ายกะลบไอพีก่อน
    การที่จะประสบความสำเร็จได้ ต้องขึ้นอยู่กับความพยาม ความตั้งใจ สู้ฝ่าฟันอุปสรรคทุกอย่าง

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ คนจนผู้ยิ่งใหญ่
    สารคามคือหม่องอยู่
    เป็นแบบนี้ทุกห้องแชทที่มีลักษณ์เหมือนกัน
    เช่น บ้านหนองบัวดอทคอม บ้านนาเรดิโอ และอีกหลายๆบ้าน
    โดยปักปกติแล้ว มันจะมีให้เฮาเลือก ล็อคอินอัตโนมัติหรือเลือกเองตอนที่เข้าเว็บนั้นๆ อยู่ตรงชื่อของเฮาเอง

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    เป็นแบบนี้ล่ะครับ คือคนจนผู้ยิ่งใหญ่เพิ่นว่าล่ะ

บางเทือข่อยกะลืมเปลี่ยนซั่นดอก ย่านผุสาวตีกันตายนั่นน๊า ....เอิ๊กกก

Tags for this Thread