หัวข้อ: ม่วนซื่น บีโทเฟ่น ประชัน แคน อ.สมบัติ สิมหล้า

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9

ดูวีดีโอ YouTube ออนไลน์ ม่วนซื่น บีโทเฟ่น ประชัน แคน อ.สมบัติ สิมหล้า

รายการคุณพระช่วย
    ดูแล้วประทับใจในการนำดนตรีผสมผสานเพลงบรรเลงสากล ระดับโลก
    เพลง Fur Elise ซึ่งนำเครื่องดนตรีสากล ไทย และอีสาน (แคน)
    นำมาถ่ายทอดเป็นบทเพลงบรรเลง ดูแล้วประทับใจคะ
    (หรือว่าข่อยประทับใจคนเดียว ม่วนซื่น บีโทเฟ่น ประชัน แคน อ.สมบัติ สิมหล้าม่วนซื่น บีโทเฟ่น ประชัน แคน อ.สมบัติ สิมหล้าม่วนซื่น บีโทเฟ่น ประชัน แคน อ.สมบัติ สิมหล้า

ลิขสิทธิ์บน YouTube Credit By : https://www.youtube.com/watch?v=FUZyPRoldk8
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ ลุนนี ศรีเกษ
    ศรีสะเกษ กรุงเทพ จอมเทียนชลบุรี
    บล็อก
    1
    เห็นด้วยจ้า คนสวย ไปเสริมสวยชนิดได๋มานอปุ้ย คืองามแฮงแท้ หรือว่ามี..ซัมธิ่งรอง...อะป่าว อิอิ

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ คมคาย ครบุรี
    สุดยอดเลยครับผม ผสมผสานได้ลงตัวครับ..

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ pcalibration
    เมืองฉะเชิงเทรา(แปดริ้ว)
    บล็อก
    1
    สุดยอดของความคลาสสิคอี่หลีเลยครับเจ้
    ตามธรรมดาช่วงที่เป็นเด็กน้อยถึงเป็นวัยรุ่นตอนต้น
    ฟังดนตรีประเภทนี้แล้วหูไม่ค่อยกระดิกแต่พอมาถึงวัยรุ่นตอนปลายแล้วไม่รู้เป็นไง
    ฟังที่ไรขนคีงลุกครับ..หรือเป็นเพราะว่าหูเราเริ่มจะตึง(อย่างอื่นหย่อนไปหมด)
    :,1-:,1-:,1-

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    อ้ายพีกะด๋ายยยย วัยรุ่นตอนปลายพะนะ

ป้าแดง ขอบคุณที่ชมจ้าป้า เป็นพักๆบางอารมย์คะป้า
    ลดอาหารแป้ง เนื้อ ไขมัน ทานผัก ผลไม้ ข้าวกล้อง
    (ย่านตายไวเลยต้องทานคะป้า หมอขู่ไว้หลาย
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

ครีเอทีพ โปรดิวเซอร์ สัญลักษณ์ของ บ่าวข้าวจี่
    บล็อก
    7
    :l-:l-เยี่ยมครับอินเตอร์...แท้หละบาดนิ

Tags for this Thread