หัวข้อ: มวยเด็ด7สีอาทิตย์ที่13/5/2555โดย ตรี ศรีเมืองใหม่

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ ตรี ศรีเมืองใหม่
    หนุ่มอุบล คนศรีเมืองใหม่

มวยเด็ด7สีอาทิตย์ที่13/5/2555โดย ตรี ศรีเมืองใหม่

มวยเด็ด7สีอาทิตย์ที่13/5/2555โดย ตรี ศรีเมืองใหม่

1.เสมาเพชร ส.เชาวลิต 122 ป.
    จะแพ้ สิบแสน ส.แสนแก้ว 122 ป.

2.พิชิตชัย ร.ร.กีฬาโคราช 122 ป.
    จะชนะ มะเฟืองน้อย ช.โรจน์สุรางค์ 122 ป.

3.แสนเก่ง พี.เค.พี.สปอร์ต 118 ป.
    จะแพ้ ขวัญ ส.เพลินจิต 118 ป.

4.ใจสู้ ท.เทพสุทิน 122 ป.
    จะชนะ เมืองหนึ่ง พุ่มพันธ์ม่วง122 ป.

....เป็นทรรศนะส่วนตัวล้วนๆครับ เข้ามา 8 สัปดาห์ติด ให้โดยไม่มีนอกมีใน ไม่รับผลประโยชน์ ส่วนมากจะเข้า 4 คู่ มีหลุด ่ 1 คู่บางสัปดาห์

.... เอาไปประกอบการชมมวยนะครับ ข้อมูลนี้เป็นเพียงทรรศนะวิจารณ์ส่วนบุคล อาจจะถูกหมด หรือ ผิดหมดทุกคู่ก็ได้ครับ

.... ใครมีข้อมูลดีๆ หรือมีความเห็นแตกต่างก็มาโพสต์แสดงความคิดเห็น หรือ แบ่งปันข้อมูลกันนะครับ ข้อมูลดีมีชัยไปกว่าครึ่ง

...ส่วนท่านที่ขอมาตัวเดียวแล้วกลับบ้าน เข้าไปที่ สิบแสน เลยครับ
    :welcome3"...ศรีเมืองใหม่แดนธรรมประเสริฐ ถิ่นกำเนิดหลวงปู่มั่น ลือลั่นสวรรค์ภูหล่น ยลสวยหินผานางคอย ลอยล่องแก่งจุการ งามตระหง่านเสาธงวงกลมใหญ่...">>>>> www.muangmai.ob.tc

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง สัญลักษณ์ของ พงศ์น้อย ส กสิน
    ผมไม่รู้ ผมนอนนา
    บล็อก
    5
    อาทิตย์นี้ มวยบิ้กๆทั้งนั้น พลาดบ่ได้ เป็นทุกคู่ที่น่าดูแน่ๆ

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    โอ้ว...ป๊าด 555 กรี๊ดดดดดดดดดด

ตรี ศรีเมืองใหม่ นักวิจารณ์มวยตู้ คู่แข่งสมิงขาว

พล พระยาแล ขอวิจารณ์นำแนครับ

มุมแดงชนะ 2 มุมน้ำเงินชนะ 2 ครับ

ไผเป็นไผ ต้องเบิ่งครับ อิอิ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย พล พระยาแล; 10-05-2012 at 22:03.

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ ตรี ศรีเมืองใหม่
    ....ฮ่า ฮ่า ฮ่า ดีเจพล พระยาแล สันทัดกรณีมวยสากล เลยต้องมี ตรี ศรีเมืองใหม่ ในส่วนตัวผมเองก็ชอบมวยมาแต่เด็กแล้วครับ เน้นไปทางมวย ช่อง 7เป็นหลัก ช่วงหลัง ไปให้มวยในเฟสบุค และ บอร์ดมวย wit07 ปรากฎว่า ถูกมากกว่าผิด ให้มวยเข้าติดต่อกันมา 8 สัปดาห์ ทีนี้แฟนมวยไทยที่ทํางานในต่างประเทศ รวมทั้งที่อยู่ในไทย เรียกร้องเข้ามาขอมวยกับผมเยอะ(ผมให้มวยฟรี) ก็เลยกลายเป็นนักวิจารณ์มวยไปโดยปริยายเลย 555+

.... ในการวิจารณ์มวยนี้ ก็คือการคาดการณ์และความน่าจะเป็น ซึ่งวันต่อยจริงอาจจะไม่เป็นไปตามที่วิจารณ์ใว้ก็ได้ สมาชิกต้องใช้วิจารณยานควบคู่ไปด้วย ครับ

.... ท่านไหนที่มีข้อมูลมวยดีๆก็แสดงความคิดเห็นในกระทู้ ถือเป็นการแบ่งปัน ผิดถูกไม่ว่ากันครับ
    :welcome3"...ศรีเมืองใหม่แดนธรรมประเสริฐ ถิ่นกำเนิดหลวงปู่มั่น ลือลั่นสวรรค์ภูหล่น ยลสวยหินผานางคอย ลอยล่องแก่งจุการ งามตระหง่านเสาธงวงกลมใหญ่...">>>>> www.muangmai.ob.tc

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    Mr.Reception
    สัญลักษณ์ของ คนตระการ...
    เป็นทรรศนะส่วนตัวล้วนๆครับ เข้ามา 8 สัปดาห์ติด ให้โดยไม่มีนอกมีใน ไม่รับผลประโยชน์ ส่วนมากจะเข้า 4 คู่ มีหลุด ่ 1 คู่บางสัปดาห์
    ........................................................................................

ผมว่าต้องมีนอกมีใน การวิจารย์ของท่านนี้มีมุมแดง มุมดำพร้อม 5555

สิพาพลพระยาแลเข้าไปอยู่ในกลุ่มนำ...

... ฮ่าๆๆๆ บ่าวเอ๋ คนตระการ แฟนมวยมุ้งพันธ์แท้ ติดตามผลงานมุมดํา มุมแดงมาตลอด ตามไปเรื่อยๆเด้อบ่าวเอ๋สิหาเด็ดๆมาให้เบิ่งในเฟสเรื่อยๆ ฮ่าาาาา

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    การวิจารณ์กะคือการคาดเดา โดยการเบิ่งจากปูมหลังสถิติของนักมวยประกอบนั่นล่ะครับ

นักมวยที่ถูกวิจารณ์กะสิต้องผ่านสายตาเซียนมวยมาก่อนครับ จั่งสิพอคลำทางถืก

นักวิจารณ์มวยมีอาจารย์บี้ ถ้าผมสิเปลี่ยนชื่อวิจารณ์มวยไทย ผมสิเปลี่ยนชื่อเป็นอาจารย์ ... ดอก

ก๊ากกกก

1.เสมาเพชร ส.เชาวลิต มวย จ.เชียงราย
    สิบแสน ส.แสนแก้ว มวยสกลนคร ***
    (เคยชนะเสมาเพชรมาแล้ว)

2.พิชิตชัย ร.ร.กีฬาโคราช มวยขอนแก่น ***
    มะเฟืองน้อย ช.โรจน์สุรางค์ มวยนครศรีธรรมราช

3.แสนเก่ง พี.เค.พี.สปอร์ต มวยกาฬสินธุ์
    ขวัญ ส.เพลินจิต มวยมุกดาหาร ***

4.ใจสู้ ท.เทพสุทิน มวยสุโขทัย ***
    เมืองหนึ่ง พุ่มพันธ์ม่วง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย พล พระยาแล; 10-05-2012 at 22:02.

Moderators สัญลักษณ์ของ สหายพง
    ผมมากับรถผ้าป่า
    อืมเปิดแล้วติครับอ้ายเห็นเว้ามาโดนแล้วเรื่องมวยนี้555

ที่เด็ดประจําวัน เอาไปเลยครับสองตัว

คู่ 1 สิบแสน ส.แสนแก้ว

คู่ 2 พิชิตชัย รร.กีฬาโคราช

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง สัญลักษณ์ของ จ่าเหลือง
    เอิ้กๆๆ ทีเด็ด วิจารย์ ทางนี้ ถนัดแต่ มวยหญิง คู่ชก ที่สามารถต่อยใต้สะดือได้ แต่วิจารย์ คู่ชกมา บ่ ผิดพลาดเลยจักรายเลย

ว่ามวยโตนี้ผ่านมาหลายเวที บ่ สู้ บ่ สู้ ถนัดท่าแม่ไม้แบบได่ เอิ้กๆๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย จ่าเหลือง; 13-05-2012 at 09:32.

Tags for this Thread