มวยเด็ด7สีอาทิตย์ที่13/5/2555โดย ตรี ศรีเมืองใหม่

มวยเด็ด7สีอาทิตย์ที่13/5/2555โดย ตรี ศรีเมืองใหม่

1.เสมาเพชร ส.เชาวลิต 122 ป.
จะแพ้ สิบแสน ส.แสนแก้ว 122 ป.

2.พิชิตชัย ร.ร.กีฬาโคราช 122 ป.
จะชนะ มะเฟืองน้อย ช.โรจน์สุรางค์ 122 ป.

3.แสนเก่ง พี.เค.พี.สปอร์ต 118 ป.
จะแพ้ ขวัญ ส.เพลินจิต 118 ป.

4.ใจสู้ ท.เทพสุทิน 122 ป.
จะชนะ เมืองหนึ่ง พุ่มพันธ์ม่วง122 ป.

....เป็นทรรศนะส่วนตัวล้วนๆครับ เข้ามา 8 สัปดาห์ติด ให้โดยไม่มีนอกมีใน ไม่รับผลประโยชน์ ส่วนมากจะเข้า 4 คู่ มีหลุด ่ 1 คู่บางสัปดาห์

.... เอาไปประกอบการชมมวยนะครับ ข้อมูลนี้เป็นเพียงทรรศนะวิจารณ์ส่วนบุคล อาจจะถูกหมด หรือ ผิดหมดทุกคู่ก็ได้ครับ

.... ใครมีข้อมูลดีๆ หรือมีความเห็นแตกต่างก็มาโพสต์แสดงความคิดเห็น หรือ แบ่งปันข้อมูลกันนะครับ ข้อมูลดีมีชัยไปกว่าครึ่ง

...ส่วนท่านที่ขอมาตัวเดียวแล้วกลับบ้าน เข้าไปที่ สิบแสน เลยครับ