หัวข้อ: โหวต 5 คะแนน

Blogger
    ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ lungyai1123
    บล็อก
    63

เอ้อๆๆๆๆๆๆให้เลากดเอาเองโลดโสสายโผม่ายมาปาจามดวน 555

สมาชิกที่ยังไม่ยืนยันอีเมล์
    บ้านละเอาะ ต.จีกแดก จ.สุรินทร์
    บล็อก
    1
    มาซ่างเว้าเอาคะแนนบ่อายคนแท้....

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    ไคอยู่ครับบ่หันไปดึงผมคันให้กันอยู่อ่ะ...555

จดชื่อ นามสกุล เบอร์โทรศัพท์มาครับ ผมสิโทรไป...(ยืมตังค์เลา)....5555

ข้าราชการพูดจาสุนัขบ่รับประทานจั่งซี่ เคยพ้อบ่อย ๆ ครับ เจอผมหงอยไปทุกรายครับ

"กรุณาพูดกับผมให้สุภาพหน่อยได้ไหมครับ ผมเป็นมนุษย์นะครับ....ไม่ใช่กระบือ"...555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย พล พระยาแล; 31-05-2012 at 06:09.

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ อ้ายทิดใจ
    บล็อก
    1
    ผมเคยเจอคือกันครับ เขาบอกว่ากดหมายเลข 5 ให้พี่ด้วย เฮากะงง เลยเหลี่ยวเบิ่งหน้า แต่เขาบ่ว่าหยังต่อ กะเลยบ่กด ผมเจอธนาคาร ที่เปลี่ยนมาใช้สีฟ้า อะครับ

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ อ้ายทิดใจ
    บล็อก
    1
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ไก่น้อย
    เอื้อยไก่เคยเจอ อันนี้ขออนุญาตเอ่ยนามเลยเด้อจ้า เป็น ธ.กรุงเทพ สาขาสูงเนิน เป็นบริการที่ประจำทับด้านลบ มากๆ เอื้อยไก่เลยขอปิดบัญชี มาใช้ บริการของไทยพานิชย์ ตั้งแต่ 4 ปี ที่แล้วเลยจ้า ปัจจุบันได้ข่าวว่าถึกลูกค้าฟีตแบ๊คหลาย บริการดีขึ้นแล้ว
    มาใช้บริการของไทยพานิชย์ เพิ่นบ่มีหม่องให้กดโหวตจ้า แต่เพิ่นบอกว่าอาจสิมาเจ้าหน้าโทรมาสุ่มถาม ยุบ้านจ้า ในใจคะแนนเต็ม 5 อยากให้ 10 พุ้นหละจ้า เพิ่นบริการดี รวดเร็ว ยิ้มแย้มแจ่มใส นำตลอดจ้า
    เห็นนำอีหลีครับ ไทยพานิช ผมใช้สาขาได๋ กะบริการดียุครับ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ณัฐ ภูไท
    แบบนี้กะมีติพึ่งฮู้ว่าให่กดไล้แต่กะมีสุที่เนาะหั่นพนักงานแบบนี้อารมเสียมาจากบ้านฮอดที่ทำงานกะเริ่มบูดต่อมั่งเนาะ:*-

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวจัย
    สรุปแล้วได้กดบ้อล่ะม๋าน้อย เป็นผมกด1ละเด้นั่น

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ Boom69
    Khon kaen ThaiLand
    บล็อก
    4
    โอ๊ยยย โอ๊ยยย คันแข่วอีนางเจ้าหน้าที่นี้เด้เนอะ สงสัยสิผิดกันกับสามีมามั้งเนอะ หน้าคือสิปานป่นบูดพู้นละเนอะ อิอิ

Tags for this Thread