หัวข้อ: มวยไทย7สีอาทิตย์ที่20 พค.2555โดย ตรี ศรีเมืองใหม่

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ ตรี ศรีเมืองใหม่
    หนุ่มอุบล คนศรีเมืองใหม่

มวยไทย7สีอาทิตย์ที่20 พค.2555โดย ตรี ศรีเมืองใหม่

...มวยเด็ด7สีอาทิตย์ที่20/5/2555โดย ตรี ศรีเมืองใหม่

1.เขียวมรกต ต.ทักษิณ 105 ป.
    จะแพ้ นำขบวน เจริญชัย 2003

2.ไซ เอฟเอ.กรุ๊ป 102 ป.
    จะแพ้ วรวุฒิ ช.จันมณี

3.แอ๊ดดำ ทีเด็ด 99 117 ป.
    จะชนะ กวางเงิน เชิดชัยสินทวีทรัพย์

4.สะท้านฟ้า อิมิเน้นแอร์(แชมป์)ป้องกันแชมป์ 118 ป.
    จะแพ้ โชคปรีชา ก.สกุลเชื้อ

....เป็นทรรศนะส่วนตัวล้วนๆ....

.... เอาไปประกอบการชมมวยนะครับ ข้อมูลนี้เป็นเพียงทรรศนะวิจารณ์ส่วนบุคล อาจจะถูกหมด หรือ ผิดหมดทุกคู่ก็ได้ครับ

.... ใครมีข้อมูลดีๆ หรือมีความเห็นแตกต่างก็มาโพสต์แสดงความคิดเห็น หรือ แบ่งปันข้อมูลกันนะครับ ข้อมูลดีมีชัยไปกว่าครึ่ง

...ส่วนมวยน่าวัดอาทิตย์นี้ จัดหนักไปที่ โชคปรีชา ก.สกุลเชื้อ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ตรี ศรีเมืองใหม่; 20-05-2012 at 09:33.

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    ความคิดเห็นส่วนตัวล้วน ๆ ครับ

1.เขียวมรกต ต.ทักษิณ 105 ป.
    จะชนะ นำขบวน เจริญชัย 2003

2.เสือเล็ก เกียรติเจริญชัย(แชมป์)ป้องกันแชมป์ 102 ป.
    จะชนะ วรวุฒิ ช.จันมณี

3.แอ๊ดดำ ทีเด็ด 99 117 ป.
    จะแพ้ กวางเงิน เชิดชัยสินทวีทรัพย์

4.สะท้านฟ้า อิมิเน้นแอร์ (แชมป์) ป้องกันแชมป์ 118 ป.
    จะชนะ โชคปรีชา ก.สกุลเชื้อ

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ ตรี ศรีเมืองใหม่
    ฮ่วย..เซียน พล พระยาแล มีสวนทุกคู่ตั้วนี่ ฮ่าๆๆๆ เอ้าว่ากันไป //"ความเห็นไม่ตรงกัน การพนันจึงเกิดขึ้น" โอ๊ะ บ่อแม่น "ความเห็นไม่ตรงกันความสัมพันธ์ยังอยู่" อิอิ

Banned

Oil Field เพชรบูรณ์/กำแพงแสน
    มักเบิ่งมวยคือกันครับ ช่วงวันหยุดถ้าว่าง....อยากให้เซียนทั้ง 2 สรุปผลย้อนหลังให้ได้รับทราบด้วยครับผม...บางทีกะบ่ได้เบิ่ง

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง สัญลักษณ์ของ จ่าเหลือง
    [WMV][/WMV]เอิ้กๆๆ รถสวนทางชัยภูมิ อันตรายแฮง เด้อ อ้ายเชียง ระวังฟันธงแบบขี่ไส่ลวด

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง สัญลักษณ์ของ พงศ์น้อย ส กสิน
    ผมไม่รู้ ผมนอนนา
    บล็อก
    5
    อาทิตย์นี้บ่สันทัดปานได่ แต่มวยรอบปูนเสือรอบชิง ขอ เสมาเพชร 1 เมา ครับ 5555 เอ่า ว่ามา

คู่ 2 เสือเล็กแจ้งถอน ไซ เอฟเอ กรุ๊ฟ มาแทน เข้าไปทีวรวุฒิ ช.จันมณี ได้เลย

Tags for this Thread