เนื่องในวันนี้วันที่ 18 พฤษภาคม เป็นวันคล้ายวันเกิดของอ้าย นักรบหัวใจ สมาชิกบ้านมหา น้องกุ้งขออวยพรให้อ้ายนักรบหัวใจกุ้ง มีความสุขมาก ๆ โรคภัยไข้เจ็บอย่าได้มาใกล้ เงินทองไหลมาเทมา สุขภาพร่างกายแข็งแรง ขอให้สำเร็จหน้าที่การงาน และขอให้ความรักสองเรายั่งยืนนานชั่วนิรันด์ และเราสัญญากันว่า สองเรามั่นใจก้าวไปไม่ทิ้งกัน

ขอเชิญร่วมอวยพรวันเกิด อ้ายนักรบหัวใจ สมาชิกบ้านมหา นำกันจ้า

ปล. ของขวัญปีนี้ คาดว่าจะถูกใจสามี แม่นบ่จ้า

ขอเชิญร่วมอวยพรวันเกิด อ้ายนักรบหัวใจ สมาชิกบ้านมหา นำกันจ้า