หัวข้อ: อยากเห็นอาวุธประจำกาย แต่ละท่านจังเลยครับ

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ คมคาย ครบุรี

อยากเห็นอาวุธประจำกาย แต่ละท่านจังเลยครับ

ตั้งแต่เข้ามาอยู่บ้านมหาดอทคอมนี่ก่าดนแล้วเนาะครับ เห็นช่างภาพก่าหลายท่่าน
    ถ่ายภาพงามๆทั้งนั้นเลย ก่าเลยคิดว่า น่าซินำเสนออาวุธประจำกายกันจั๊กหน่อย
    ว่าเป็นรุ่นได๋ แน หนักเบาเอามาแบ่งกันชม แลกเปลี่ยนแนวคิดกันเนาะครับ

อาวุธผมเองก่าเป็น ชนิดเบาครับ 555 canon 1100D EOS + 18-55
    :l-
    อยากเห็นอาวุธประจำกาย แต่ละท่านจังเลยครับ

ล่าสุดที่ลั่นชัทเตอร์ครับ ภาพนี้ยืม 50 fix1.8 เพื่อนมาถ่ายครับ

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    Mr.Reception
    สัญลักษณ์ของ คนตระการ...
    เดี๋ยวอ้ายพลคงสิเอามาอวดนำหมู่ละ...ถ้าเบิ่งๆๆๆ

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ lungyai1123
    บล็อก
    63
    สวยมากๆครับ อาวุธกะดีมีราคาค่างวด

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    สายเดียวกัน เลนส์ 75-300 มม. อีกเลนส์ 18-55 มม.

ใช้เลนส์ 75-300 จ้า ถ่ายแบบเมน่วล ไม่ได้ตั้งออโต้ลืมเปลี่ยน
    สีดูไม่ชัดจืดไปนิด
    :l-:l-

ดีเจ นักจัดรายการ สัญลักษณ์ของ นู๋น้อย
    เมืองชลบุรี(เช่านอน) สีเกด(หม่องเกิด
    บล็อก
    31

พบปะพูดคุย

ตกใจเบิ้ด เห็นหัวข้อว่า อาวุธปรำจำกายแต่ละท่าน ว่าแม่นถามหาดาบจะไปออกรบ กับพม่า ใด๋แท้ ถามหากล้องคู่ใจ

:b-b น้อง ใช้ Nikon D3100 จ้า พึ่งถอยมาได้บ่ดน ใช้กะบ่ทันเป็นท่อใด๋ มีภาพโตอย่างมาส่งการบ้าน...แบบว่า สวยแล้วกดชัตเตอร์เลย บ่มีเทคนิค หรือ อาชีวะ แต่ประการใด จ้า

Moderators สัญลักษณ์ของ สหายพง
    ผมมากับรถผ้าป่า
    ปร๊าาาาาอาวุธแต่ละคนหนักๆทั้งนั้นเลย ของผมแล้วแต่สิหายืมได้ครับ555บ่ทันมีปืนใหญ่

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ อีหยังสิปานนั้น
    มีโตนี้ละคับ ที่ใช่อยู่ เพราะงานผมต้องขึ้นเขาลงทะเลกะเลยเน้นการ พกซ่อนแบบเนียนๆ
    ตั้งออโต้ได่ ตั้งแบบตามใจกะได่ ตัวนี้ข้อเสียคือถ้าถ่ายภาพยามกลางคืน บ่ผ่านคับ

ตะไคร่น้ำทางขึ้นห้องพักเห็นมันศิลป์ดีกะเลยปล่อยไว้

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ หนุ่มน้ำยืน
    บล็อก
    2
    เป็นสาวกนิกคับ ใช้นิคอน D3100 เลนส์คิท 18-55 mm เหมาะสำหรับมือใหม่หัดถ่ายภาพ
    หว่าสิฝึกให้ชำนาญก่อนค่อยขยับขึ้นไปเล่นรุ่นใหญ่ต่อไป ตอนนี้กะงมๆซาวๆไปสาเกิ่นนนน...

รูปที่ได้กะประมาณนี้ล่ะคับสำหรับมือสมัครเล่น ถ้ามืออาชีพคือสิงามกั่วนี้ยุดอกคับ..

อยากอวดนำอิอิ ถอยมาหลายเดือนแล่วแต่ใช้ทันเป็นยุ ลองเถิกลองผิด น้องนิคอนรุ่นD3100

ธรรมดาใ้ช้เลนส์70-300mm เพราะต้องถ่ายนักกีฬาไกลๆ แต่รูปนี้ใช้เลนส์ 18-55mm
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย แตงน้อยสองสลึง; 30-05-2012 at 15:08.

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ณัฐ ภูไท
    ตกใจคือกานเนาะเห็นหัวข้อถามว่าอยากเห็นอาวุธประจำกายวาซั่นทางนี้หละคึดไปทั่วแหล่วเด้บัดได๋ผัดแม้นใช้ของสิ่งไดเป็นแหน่วาติ:*-