ตอนกลางคืนมีเด็กน้อยอยู่บ้าน ชอบลักเอาโน๊ตบุ๊คมาเล่นตอนที่ผมหลับ

ขอถามสองข้อครับ
1 เฮาสิเช็คเวลาได้จั่งได๋ครับ เพราะว่าจับได้หลายเทื่อแต่บ่ยอมรับ ต้องเอาหลักฐานมาด้วย (หัวหมอคัก) พ่อแม่กะบ่เชื่อ หาว่าผมใส่ความหลาน

2 สิเช็คประวัติการใช้จั่งได๋ และสิลบประวัติการใช้จั่งได้ครับ เพราะว่า ผมสิลบประวัติการใช้ของผมออกตอนเลิกงาน หลังจากนั้นถ้าเฮามาเช็คสิได้ฮู้ว่า นี่เป็นของหลานมาเล่นตอนกลางคืน ด้วยเหตุผลเดียวกันคือผมบ่มีหลักฐาน จึงถูกพ่อแม่เขาหาว่าผมใส่ความหลานเช่นเคย

ที่บ้านบ่ได้ห้ามเล่นคอม บ่ได้ห้ามเล่นเกมส์ ครับ แต่ให้เล่นเป็นเวลา

ซ่อยผมแหน่ครับ

ขอบพระคุณมากครับ