หัวข้อ: วิจารณ์มวยช่อง7สีอาทิตย์ที่10มิถุนายน2555โดย ตรี ศรีเมืองใหม่

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ ตรี ศรีเมืองใหม่
    หนุ่มอุบล คนศรีเมืองใหม่

เรื่องฮิตน่าอ่าน วิจารณ์มวยช่อง7สีอาทิตย์ที่10มิถุนายน2555โดย ตรี ศรีเมืองใหม่

...วิจารณ์มวยช่อง7สีอาทิตย์ที่10มิถุนายน2555โดย ตรี ศรีเมืองใหม่...

ศึกมวยไทย 7 สี
    วัน อาทิตย์ ที่ 10 มิถุนายน 2555
    ช่อง 7 สี ถ่ายทอด เวลา 13.45น.

1 สิงห์ทอง เพชรพญาไท 116
    ...จะชนะ พงษ์เพชร เอ็มยุเด็น

--------------------------------------------------------------------------
    2 วิษณุพร ศิษย์บุญเสก 116
    ... จะแพ้ หนึ่งพิชิต เกียรติชูไทย

--------------------------------------------------------------------------

3 ทะเลทอง ส.ธนาเพชร 132
    ... จะแพ้ ฉมวกเพชร เพชรเกษม

4 วันเฉลิม ช.ชื่นกมล 128
    ... จะชนะ ฟ้าสั่ง ส.โชคกิจชัย 130

..... ....เป็นทรรศนะส่วนตัวล้วนๆ....

.... เอาไปประกอบการชมมวยนะครับ ข้อมูลนี้เป็นเพียงทรรศนะวิจารณ์ส่วนบุคล อาจจะถูกหมด หรือ ผิดหมดทุกคู่ก็ได้ครับ

.... ใครมีข้อมูลดีๆ หรือมีความเห็นแตกต่างก็มาโพสต์แสดงความคิดเห็น หรือ แบ่งปันข้อมูลกันนะครับ ข้อมูลดีมีชัยไปกว่าครึ่ง

...ส่วนมวยน่าวัดอาทิตย์นี้ จัดหนักไปที่ สิงห์ทอง เพชรพญาไท,วันเฉลิม ช.ชื่นกมล ครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ตรี ศรีเมืองใหม่; 08-06-2012 at 02:03.
    :welcome3"...ศรีเมืองใหม่แดนธรรมประเสริฐ ถิ่นกำเนิดหลวงปู่มั่น ลือลั่นสวรรค์ภูหล่น ยลสวยหินผานางคอย ลอยล่องแก่งจุการ งามตระหง่านเสาธงวงกลมใหญ่...">>>>> www.muangmai.ob.tc

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ บ่าวกบินทร์
    ซุหม่อง...ที่ไป..!!!
    ขอสวนคู่ค้ำครับ....ทรรศนะส่วนตัวคือกัน...

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ ตรี ศรีเมืองใหม่
    หนุ่มอุบล คนศรีเมืองใหม่
    ล่าสุดอาทิตย์นี้ จัดหนักไปที่ คู่แรก สิงห์ทอง เพชรพญาไท และคู่ที่4ซึ่งเป็นคู่เอก วันเฉลิม ช.ชื่นกมล โชคดีทุกท่านครับ
    :welcome3"...ศรีเมืองใหม่แดนธรรมประเสริฐ ถิ่นกำเนิดหลวงปู่มั่น ลือลั่นสวรรค์ภูหล่น ยลสวยหินผานางคอย ลอยล่องแก่งจุการ งามตระหง่านเสาธงวงกลมใหญ่...">>>>> www.muangmai.ob.tc

Tags for this Thread