หัวข้อ: โปแลนด์-กรีซ รัสเซีย-เซ็ก บอลยูโร

Moderators สัญลักษณ์ของ สหายพง
    ผมมากับรถผ้าป่า

โปแลนด์-กรีซ รัสเซีย-เซ็ก บอลยูโร

คู่1 โปแลนด์เป็นเจ้าภาพร่วมอุ่นเครื่องหลายเกมเป็นที่น่าพอใจและไม่มีตัวเจ็บ
    ตัวเล่นแพรวพราวกว่า ส่วนกรีซเป็นรองนิดหน่อยเกมนี้สูสีครับแต่โปแลนด์
    ได้เปรียบตรงเป็นเจ้าภาพร่วม ผลน่าจะออกโปแลนด์ชนะ 1-0 ครับผม:b-b
    คู่2 รัสเซีย-เซ็ก รัสเซียมีปัญหาผู้เล่นเจ็บคือผู้รักษาประตูถือว่าน่ากลัวมากๆ
    เสียงกับการเสียประตู ด้านเช็กก็มีผู้เล่นเจ็บเหมือนกันคือ มิลาน บารอส
    แต่ส่วนมาผู้เล่นของเช็กสิเป็นทีมใหญ่ทั้งหมดและมีประตูชั้นดีอย่าง ปีเตอร์เช็ก
    กะหมดห่วงครับ ผลน่าจะออก รัสเซียจะแพ้เช็ก 0-1 ครับผม:b-b

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ ชายกลาง
    ท่านสหายพง วิเคาระห์คู่แรกตรงกันครับ แต่คู่ 2 อยากเชียร์หมีขาวครับ
    เชียร์กันแค่ม่วน พนันแค่หอมปากหมอคอเด้อพี่น้อง หมู่ผมเป็นโต๊ะน้อย (บ้านไผ่)
    กินค่าน้ำ 5% สบายป่านหยั๋งพะนะ..........

ฝ่ายกิจการพิเศษ สัญลักษณ์ของ กำพร้าผีน้อย
    รัตนาธิเบศร์..ใกล้แยกแคราย

..ผลการแข่งขันทั้ง 2 คู่..

โปแลนด์ 1-1 กรีซ

เชก 1- 4 รัสเซีย