หัวข้อ: ของเจ้าเข่าบ่อ้าย

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ เขยหล่าโนนบก

ของเจ้าเข่าบ่อ้าย

งานอดิเรก ฝึกคำนวน สมองสิได้ปอดโปง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย เขยหล่าโนนบก; 12-06-2012 at 17:24.

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ ตรี ศรีเมืองใหม่
    หนุ่มอุบล คนศรีเมืองใหม่
    แจ้งเตือน มายังคุณเขยหล่าโนนบก ด้วยรูปที่คุณนํามาลงเป็นรูปที่่ไม่เหมาะ และเป็นรูปที่ผิดกฏหมายนะครับ.. ซึ่งเวบบ้านมหาเป็นเวบอนุรักษ์ศิลปะวัฒนธรรม การกระทําลักษระนี้ อาจจะทําให้เวบแห่งนี้ดดนปิดได้นะครับ โปรดหลีกเลี่ยงรูปที่หมิ่นเหม่หรือไม่เหมาะสมครับ
    :welcome3"...ศรีเมืองใหม่แดนธรรมประเสริฐ ถิ่นกำเนิดหลวงปู่มั่น ลือลั่นสวรรค์ภูหล่น ยลสวยหินผานางคอย ลอยล่องแก่งจุการ งามตระหง่านเสาธงวงกลมใหญ่...">>>>> www.muangmai.ob.tc

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ เขยหล่าโนนบก
    โทษหลายๆอ้าย ผมบ่อฮู้อีหลี ..ผมสิแก้ไข หละกะสิบ่อให่มีอีก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย เขยหล่าโนนบก; 12-06-2012 at 17:26.

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ ตรี ศรีเมืองใหม่
    หนุ่มอุบล คนศรีเมืองใหม่
    ขอบคุณครับ// วิธีลงรูปเจ้าทําถูกแล้วละ เพียงแต่รูปไม่เหมาะสมเท่านั้นเอง //เอารูปหยังก็ได้เด้อขอแต่อย่าเอารูปหมิ่นเหม่และผิดกฎหมาย ครับ
    ...เดี๋ยวอ้ายสิคอยติดตามผลงาน ไม่เข้าใจหยัง หรืออยากถามหยังเกี่ยวกับเวบบ้านมหา ก็ปรึกษาอ้ายได้ ครับ
    :welcome3"...ศรีเมืองใหม่แดนธรรมประเสริฐ ถิ่นกำเนิดหลวงปู่มั่น ลือลั่นสวรรค์ภูหล่น ยลสวยหินผานางคอย ลอยล่องแก่งจุการ งามตระหง่านเสาธงวงกลมใหญ่...">>>>> www.muangmai.ob.tc

ขอบคุณหลายๆอ้ายตรี ครับ ปลื้มใจที่ได้เขามาเป็นสมาชิก บ้านหลังนี้ จะนำวัฒนะธรรม ดีๆม่วนๆและเป็นประโยชน์ มานำเสนอครับ มีปัญหา หรือบ่อเข้าใจ สิสอบถามเพิ่มเติมเด้ออ้ายเด้อ