หัวข้อ: ข้าวต้มมัด อินไทยแลนด์

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล

ฟังเพลงแบบ Flash Radio And Music ข้าวต้มมัด อินไทยแลนด์

วันนี้ (22 มิ.ย.55) พล พระยาแล ได้มีโอกาสได้ต้อนรับน้อง "ข้าวต้มมัด" เจ้าแม่ผญาแห่งเว็บบ้านมหาดอทคอม และเจ้าของเว็บเพื่อนบ้าน "ข้าวต้มมัดดอทคอม" พร้อมครอบครัว

"ข้าวต้มมัด" ได้นำของฝากมามอบให้ พล พระยาแล และดีเจเด็กน้อย และได้ฝากของฝากไว้กับพล พระยาแล เพื่อให้นำไปมอบให้ ตรี ศรีเมืองใหม่, ดีเจแฟนฉัน, สหายพง และทีมงานดีเจอาสา "ข้าวต้มมัดดอทคอม" ซึ่งผมจะดำเนินการให้ตามวัตถุประสงค์ต่อไปครับ...

ยินดีต้อนรับน้องข้าวต้มมัดสู่ดินแดนมาตุภูมิ และขอให้พักผ่อนท่องเที่ยวในเมืองไทย และเดินทางกลับบ้านเกิดที่อุดรธานี โดยสวัสดิภาพครับ :b-b

ข้าวต้มมัด อินไทยแลนด์

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย พล พระยาแล; 24-06-2012 at 06:33.

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ คุณฉุยเลย
    พระนครศรีอยุธยา
    บักล่าลูกครึ่งนี่หน้าตาหล่อเนาะ อย่าลืมหัดให้เว้าภาษาอีสานวันละคำแด่เด้อเอื้อย หัดให้กินข้าวเหนียวปิ้งไก่พร้อม มันแซบกว่าเคเอฟซีหลายอยู่ตั๊ว

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ คมคาย ครบุรี
    สวัสดีครับผม ข้าวต้มมัด............ :l-

ศิลปินแดนไกล สัญลักษณ์ของ chudhancock
    cambridge, England
    ขอให้เที่ยวให้สนุกเด้อจ้าลูกข้าวต้มมัดจ๋า ขอให้ม่วนๆเที่ยวเพื่อแม่นำเด้อลูก
    ขอให้มีแต่ความสุข ตลอดครอบครัวเลยเด้อ คิดฮอดลูกเสมอ

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ lungyai1123
    บล็อก
    63
    ดีๆครับที่ไปมาแวะยามถามข่าวคราวกันครับและนี่กะเป็นหนึ่งในความยิ่งใหญ่ของเวปบ้านมหาเฮาครับ

ที่พี่น้องจากเมืองไทยไปดนๆกลับมาพักปัละเทือกะมาแวะถามข่าวกันและกัน...ขอให้เดินทางกลับ

บ้านเกิดเมืองนอนที่อุดรธานีด้วยความปลอดภัยครับ

ลูกชายมีแต่คนหล่อๆเนาะค่ะ
    LET IT BE...

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ pcalibration
    เมืองฉะเชิงเทรา(แปดริ้ว)
    บล็อก
    1
    ยินดีต้อนรับกลับสู่มาตุภูมิเด้อน้องหล่า
    เชิญพักผ่อนหย่อนกายา ตามปารถนา ไปมาตลอดปลอดภัยเด้อ
    ธุจ้าธุจ้าธุจ้า

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวเอส
    หนุ่มอุบล คนพิบูล
    ...

ยินดีต้อนรับสู่เมืองไทยเด้อครับ....
    .

ครีเอทีพ โปรดิวเซอร์ สัญลักษณ์ของ บ่าวข้าวจี่
    บล็อก
    7
    ยินดีต้อนรับเช่นกัน นะครับ......

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    น้องข้าวต้มมัดกลับไทยทั้งครอบครัวเลยเนาะ ขอให้เที่ยวม่วนๆเด้อน้อง
    ลูกชายหล่อจ้า
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

Tags for this Thread