หัวข้อ: นักร้อง 3 คน.....ที่หายไป

ครีเอทีพ โปรดิวเซอร์ สัญลักษณ์ของ บ่าวข้าวจี่
    บล็อก
    7

ดวงดาว The Star นักร้อง 3 คน.....ที่หายไป

เป็นโปรดิวเซอร์ มาแล้วก็หลายปี ปั้นนักร้องมาแล้วก็หลายคน เดอะสตาร์หนุ่มหล่อ สาวสวยบ้านมหาก็ทำมาแล้ว:l-

แต่วันนี้ก็อดคิดถึง....นักร้องหนุ่ม(เหลือ)น้อย..สามคนสามมุม ที่บังเอิญหลุดโผ ในการคัดเลือกจากคณะกรรมการรับสมัคร เดอะสตาร์ปีที่ผ่านมา..

แต่พวกเขายังไม่ลดความพยายาม อุตส่าห์เก็บค่าเหล้า ค่าหมากพลู ออกอัลบั้มเดี่ยวหลายสไตล์ ของใครของมัน...

ไม่เลียนแบบใคร ดังไม่ดังไม่สน ขอให้ขายให้ญาติพี่น้องได้ก็เป็นพอ ..นักร้อง 3 คน.....ที่หายไป

ผ่านไปก็ ปีกว่าแล้ว วันนี้ยังคิดถึงพวกเขาอยู่
    ไม่รู้เป็นยังไง ซีดีที่ทำมาเป็นหลายพันแผ่น ยังพอขายได้อยู่หรือเปล่า ใครเห็น...พบเจอตามแผงผัก โอ๊ะ แผงซีดี โปรดช่วยอุดหนุน
    พวกเขาหน่อยนะครับ...:b-b

อย่างน้อยขอซื้อกับ ควานช้างก็ได้ ถ้าบังเอิญเห็นผูกอยู่กับหางช้าง ..หรือเห็นแขวนไล่แมลงวันอยู่แผงผัก ก็กรุณาอย่าปล่อยผ่าน ขอซื้อจากแม่ค้า
    ได้เลยนะครับ เราก็จะได้อุดหนุน พวกเขา เป็นขวัญกำลังใจให้พวกเขานะครับ

คิดถึงพวกเขาก็หาฟังได้นะครับที่ บ้านมหาโปรโมชั่น...

ขอบคุณที่ติดตามนะครับ...
    เดี๋ยวบ่าวข้าวจี่จะช่วยเสาะหา และ นำเพลงของพวกเขาทั้งสามคนมาให้ฟัง..นะครับ

นักร้อง 3 คน.....ที่หายไป

..ผลงานเพลง..กับค่ายข้าวจี่เรคคอร์ด (ไม่มีในอัลบั้มจอบ )

[MUSIC]http://www.file2go.com/mrun.php?me=316s2[/MUSIC]

..ผลงานลำล่อง..หมอลำคุยน้อย..

[MUSIC]http://www.file2go.com/mrun.php?me=314s2[/MUSIC]
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย กำพร้าผีน้อย; 24-06-2012 at 18:05.

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ ต่วง
    อยากพ้อสองคนหลังีนี้ต้องไปดักอยู่ปั้มฮ่างเด้อตอนจักทุ่มหนึ่งนี้พ้อคักๆ
    การที่จะประสบความสำเร็จได้ ต้องขึ้นอยู่กับความพยาม ความตั้งใจ สู้ฝ่าฟันอุปสรรคทุกอย่าง

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ อ้ายพจน์
    มื้อได๋ศิลปีนทั่ง 3 สิเปิดทำการแสดงที่ปั้มฮ้างอีกครับ..

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ณัฐ ภูไท
    อุ้ยอยากได้มาไว้ฟังเด้น้อทั้ง 3ท่านนี้หละสิไปหาซื่ออยู่ใสเนาะ:*-:*-

ฝ่ายกิจการพิเศษ สัญลักษณ์ของ กำพร้าผีน้อย
    รัตนาธิเบศร์..ใกล้แยกแคราย

ดวงดาว The Star

... หั่งว่าตั๊ว โปรดิวเซอร์สิได้ถามหานักร้อง บอกให้ปั้นแต่ทีแรกบ่ปั้น..สงสัยเขาดังแล้วหละปานนี่ ไปอยู่ค่ายอื่นแล้ว..( ค่ายมวย )...55

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    Mr.Reception
    สัญลักษณ์ของ คนตระการ...
    555 เอ๋า ยังฟังได้อยู่ติเพลงนี้ ว่าแม่นฟังบ่อได้แล้ว
    ฟังยามได๋ยังอยากหัวเสียงเจ้าภาพอยู่บ่อเซา 555

สมาชิกที่ยังไม่ยืนยันอีเมล์
    บ้านละเอาะ ต.จีกแดก จ.สุรินทร์
    บล็อก
    1
    เอาออกอากาศแหน่ละ บ่ทันได้ฟังจักเทื่อยุ สงสัยเผ่นหาซื้อยาก ขาดตลาดยุกะบ่จัก

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    บ่แมนอยู่นำแผงเช่าพระแล้วบ้อ ขนาดเจ้าของเสียงกะนำหาเสียงเจ้าของบ่พ้อ

เป็นของหายาก ชุดเดียวดับ ต้องเก็บไว้ในพิพิธภัณฑ์เด้อน้อง.....5555

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ เขย ตระการ
    พี่เอ๋ (คนตระการ) ผมขอจอง1 ซุดเด้อคับ เดี๋ยวกลับตระการฯเข้าพรรษาสิไปเอาฮอดบ้าน
    *(1 ซุดกะมี เหล้า 1 กลมแล้วกะโซดา 6 ขวดท้อนั่นล่ะคับ)...555

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ " แคน ชัยภูมิ "
    โปรดิวเซอร์นำหานักฮ้องบ่พ้อวะติ...อาจารย์ข้าวจี่...:d:jไปถ่าคุบเอายุทางปั้มฮ้างพุ้นเด้อ...ครับ :l-:l-:l เห็นพากันไปซ้อม:b-b ลูกคออยู่แถวนั่นละ...