หัวข้อ: ไปดูตะกร้อ

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ คนเมืองเกินร้อย

ไปดูตะกร้อ

วันอาทิตย์ที่ 8 กรกฎาคม 2555 ไปดูการแข่งขันตะกร้อ KING'S CUP ครั้งที่ 27 รอบชิงชนะเลิศประเภททีมชุดมา กะเลยเก็บบรรยากาศมาฝากพี่น้องบ้านมหา แต่ที่น่าแปลกใจกะคือว่า โดยปกติกะสิเป็นการชิงระหว่างไทยกับมาเลเชียเสียเป็นส่วนใหญ่ แต่เทื่อนี้เป็นการชิงระหว่างไทยกับเกาหลีใต้ ซึ่งเกาหลีตัดเชือกชนะมาเลเชียมา ทีมแรกไทยเป็นฝ่ายแพ้ไป 2 ต่อ 0 เซต ทีม 2 และ 3 ไทยชนะ 2 ต่อ 0 เซตคือกัน แต่เบิ่งสนุกหลาย
    ไปดูตะกร้อ
    นักตะกร้อไทยอบอุ่นร่างกายก่อนแข่งขัน
    ไปดูตะกร้อ
    เตรียมพร้อม
    ไปดูตะกร้อ
    ผู้ยังบ่หลายปานได๋
    ไปดูตะกร้อ
    ไทยลงสนามในชุดสีเหลือง
    ไปดูตะกร้อ
    กองเซียร์ขาประจำ
    ไปดูตะกร้อ
    ทีมไทยเปลี่ยนชุดสีเหลือง เป็นชุดสีแดงลงทำการแข่งขัน ไม่เกี่ยวกับการเมือง
    ไปดูตะกร้อ
    แฟนตะกร้อเข้ามาเต็มสนาม
    ไปดูตะกร้อ
    ผู้คนมากมายเข้ามาเซียร์ทีมตะกร้อไทย
    ไปดูตะกร้อ
    บรรยากาศหลังจากไทยชนะเกาหลี สุดท้ายกะขอขอบคุณเวปบ้านมหาอย่างหลวงหลายที่ให้ใช้พื้นที่แบ่งปันให้ลงฮูปให้สมาชิกได้เบิงนำกัน

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ บ่าววิทย์
    :*- เกาหลีบ่ธรรมดาเลยตอนนี้..เล่นเก่งกว่ามาเลเซีย..แพ้ไทยแบบสูสีหายใจบ่ทั่วท้อง...โชคดีที่ไทยชนะได้ครับ..
    [*] สื่อบันเทิงที่นำมาให้รับชม รับฟังเป็นเพียงตัวอย่างเท่านั้น หากท่านชื่นชอบ สื่อใด โปรดซื้อสินค้าลิขสิทธิ์
    [*] เกี่ยวกับลิขสิทธิ์
    [*] ทำเนียบกองทุนเว็บไซต์ บ้านมหา

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง สัญลักษณ์ของ จ่าเหลือง
    ตระกร้อ ถ้วยคิงส์คัพ ปีนี้ พลาดอย่างแรงส์ เพราะกิจกรรม เพื่อน พ้อง น้อง พี่ เวบบ้านมหา ลงแพ ทาง อ ศรีสวัสดิ โดยส่วนโต เป่งนักกีฬาตระกร้อ ยุ แล่ว เอิ้กๆ ถ้วย ขอ ครับ ขอเขาเล่น

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ " แคน ชัยภูมิ "
    อยากไปเห็นบรรยากาศจริงขอบสนามคือกันครับ...แต่บ่มีโอกาศได้ไปจักเทือ:l-:l- :*- ขอบคุณครับที่นำภาพบรรยากาศความสุขของพี่น้อง...มาให้เบิ่งนำ...

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ lungyai1123
    บล็อก
    63
    ครับกะขอชื่นชมทีมไทยทั้งสามทีมครับสุดยอดครับในยุคมีความวุ่นวายภายในประเทศ

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ อีหยังสิปานนั้น
    ได้เบิ่งช่อง3ถ่ายทอดยุคับ ทีม เอ อันดับ1ของไทยแพ้เกาหลี
    แต่ก่อนไทยกับมาเลย์ เถียงกันวา ตัวเองคือเจ้าอันดับของตะกร้อ
    บาดนี้ได้เห็นเกาหลีแล้ว ปากบ่ ออกคือกันคับ

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    เคยเล่นอยู่ตะกร้อหญิงนะ พอได้อยู่ ตอนนี่บ่ไหวแล่ว
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1: