หัวข้อ: วิจารณ์มวยไทย7สีอาทิตย์ที่15กรกฎาคม2555 โดย ตรี ศรีเมืองใหม่

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ ตรี ศรีเมืองใหม่
    หนุ่มอุบล คนศรีเมืองใหม่

วิจารณ์มวยไทย7สีอาทิตย์ที่15กรกฎาคม2555 โดย ตรี ศรีเมืองใหม่

ศึกมวยไทย 7 สี
    วัน อาทิตย์ ที่ 15 กรกฎาคม 2555
    ช่อง 7 สี ถ่ายทอด เวลา 13.45น.

1,แสนวิเศษ ป.พงษ์สว่าง 113 ป.
    จะแพ้ รัตนเดช ควายทองยิม

2 เสือคิม ศิษย์เจ๊แต๋ว 113 ป.
    จะชนะ ตลาดแขก ศักดิ์สัมฤทธิ์

3 ขวัญ ส.เพลินจิต 119 ป.
    จะชนะ เดชกมล หิมาลัยยิม

4 เพชรมรกต ทีเด็ด99, 118 ป.
    จะชนะ ทวน ก.กัมปนาท

.....เป็นทรรศนะส่วนตัวล้วนๆ....

.... เอาไปประกอบการชมมวยนะครับ ข้อมูลนี้เป็นเพียงทรรศนะวิจารณ์ส่วนบุคล

.... ใครมีข้อมูลดีๆ หรือมีความเห็นแตกต่างก็มาโพสต์แสดงความคิดเห็น หรือ แบ่งปันข้อมูลกันนะครับ ข้อมูลดีมีชัยไปกว่าครึ่ง

...ส่วนมวยน่าวัดอาทิตย์นี้ จัดไปที่เพชรมรกต ทีเด็ด99
    :welcome3"...ศรีเมืองใหม่แดนธรรมประเสริฐ ถิ่นกำเนิดหลวงปู่มั่น ลือลั่นสวรรค์ภูหล่น ยลสวยหินผานางคอย ลอยล่องแก่งจุการ งามตระหง่านเสาธงวงกลมใหญ่...">>>>> www.muangmai.ob.tc

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ ขวัญเมือง
    เสือคิม ศิษย์เจ๊แต๋ว
    ขวัญ ส.เพลินจิต

อาทิตย์ที่แล้วเดอะสตาร์พาไปนอนนา..

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ บ่าวหัวเขียง
    อาจารย์ครับ..ผมมักพิเศษ เพชรมรกต ทีเด็ด99 มวยบ้านเดียวกันกับผม
    ฝีมือดี เชิงดี...บ่น่ามีปัญหา
    อันนี้กะส่วนตัวล้วนๆ

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ ตรี ศรีเมืองใหม่
    .....โปรแกรมมวยช่อง7อาทิตย์หน้าเอาข้อมูลมาให้สมาชิกเตรียมใว้แต่เนิ่นๆ ครับ

....ศึกมวยไทย 7 สี
    วัน อาทิตย์ ที่ 22 กรกฎาคม 2555
    ช่อง 7 สี ถ่ายทอด เวลา 13.45น.

1 สิงห์ทอง ส.ยิ่งเจริญการช่าง
    วิษณุพร ศิษย์บุญเศก 116

2 จอมโหด อีมิเน้นท์แอร์
    พันคมเล็ก เกียรตินิวัฒน์ 114

3 แอ๊ดดำ ทีเด็ด99
    เทพทวีชัย ว.รุ่งนิรันดร์ 117

4 จิ้งหรีดทอง ซีทรานเฟอร์รี่
    เจริญทรัพย์ เกียรติเฉลิมภพ 134

:welcome3"...ศรีเมืองใหม่แดนธรรมประเสริฐ ถิ่นกำเนิดหลวงปู่มั่น ลือลั่นสวรรค์ภูหล่น ยลสวยหินผานางคอย ลอยล่องแก่งจุการ งามตระหง่านเสาธงวงกลมใหญ่...">>>>> www.muangmai.ob.tc

....เพิ่มเติม มวยน่าเล่นอาทิตย์นี้ จัดไปที่คู่แรก รัตนเดช ควายทองยิม

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ จอบบ้อน
    ขอสวนคู่3ครับชอบเดชกมลครับ ขอฝากเสือคิมเป็นทีเด็ดมีนับน๊อคแน่นอนครับ

Tags for this Thread