.....ศึกมวยไทย 7 สี
วัน อาทิตย์ ที่ 29 กรกฎาคม 2555
ช่อง 7 สี ถ่ายทอด เวลา 13.45น.

คู่ 1. ขาวสนิท ส.ยิ่งเจริญการช่าง 116 ป.
จะชนะ หาญศึกเล็ก ศิษย์จ่ากุ้ง

คู่ 2. วีระชน ส.คำสิงห์ 115 ป.
จะชนะ ดังกังวาล ภูหงษ์ทอง

คู่ 3. แสนเก่ง กีล่าสปอร์ต 119 ป.
จะแพ้ เด่นหนองพวง ป.เชิดชัย

คู่ 4. วันฉลอง ศิษย์ซ้อน้อง 116 ป.
จะขนะ โชคปรีชา ก.สกุลเชื้อ 119ป.

....เป็นทรรศนะส่วนตัวล้วนๆ....

.... เอาไปประกอบการชมมวยนะครับ ข้อมูลนี้เป็นเพียงทรรศนะวิจารณ์ส่วนบุคล อาจจะถูกหมด หรือ ผิดหมดทุกคู่ก็ได้ครับ

.... ใครมีข้อมูลดีๆ หรือมีความเห็นแตกต่างก็มาโพสต์แสดงความคิดเห็น หรือ แบ่งปันข้อมูลกันนะครับ ข้อมูลดีมีชัยไปกว่าครึ่ง

...ส่วนมวยน่าวัดอาทิตย์นี้ จัดหนักไปที่ วีระชน ส.คำสิงห์ ครับ