หัวข้อ: วิ่งมาราธอนของ..คนภูหลวง

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ อ้ายพจน์

วิ่งมาราธอนของ..คนภูหลวง

เมื่อวันที่ 5 สิงหาที่ผ่านมามีการจัดงานวิ่งมาราธอนที่สวนหลวง ร9.เป็นการวิ่งเพื่อการกุศล..คนภูหลวง..สมาชิกบ้ามหาของเฮากะเป็นคนที่ชอบกิจกรรมดี ๆ แบบนี้ไปดูภาพเหตุการณ์กันครับ...ก่อนแข่งกระมั่นใจสุด ๆ

บรรยากาศก่อนแข่ง

ระหว่างการแข่งขันทีมงานบอกว่าไม่สามารถเก็บภาพเพราะคาวิ่งกันทุกคนระยะทางการวิ่ง 10 ก.ม....มาดูเหตุการณ์หลังการเข้าเส้นชัย

ในช่วงการแข่งขันกะมีการแข่งกีฬาโอลิมปิคพอดี..คนภูหลวงคงสิลืมตัวไปลาวกะเลยใส่่เต็มที่เพื่อทำลายสถิติของโอลิมปิควิ่งมาราธอนของ..คนภูหลวงวิ่งมาราธอนของ..คนภูหลวงเพื่อรางวัลอัดฉีด...

เพื่อนฝูงเริ่มมาดูอาการแล้วครับว่าป็นหยังคือมีอาการแบบนี้

ทีแรกนึกว่าแกเห็นนางพยาบาลผู้งามคงสิแกล้งเป็นลมเพื่ออ้อนพยาบาลวิ่งมาราธอนของ..คนภูหลวงวิ่งมาราธอนของ..คนภูหลวงวิ่งมาราธอนของ..คนภูหลวง

ทางพยาบาลได้แจ้งแก่ทีมงานว่าต้องรีบส่งโรงพยาบาลเป็นการด่วน...เล่นเอาเหวอกันทั่งกลุ่มละครับ...พอถึงโรงพยาบาลหมอกะรีบนำเข้าห้อง ICU.และห้ามเยี่ยม...ทีมงานต้องวิ่งกันวุ่นละครับแจ้งข่าวทางบ้านเป็นการด่วน

หลังจากนั้นกะเป็นจังภาพที่เห็นละครับ...หมอบอกว่ากล้ามเนื้อหัวใจล้มเหลวเฉียบพลัน....โอ้ไม่น่าเชื่อว่าคนที่ออกกำลังกายเสมอจะเป็นแบบนี้...และนี่คือรางวัลในการิ่งมาราธอนการกุศลครั้งนี้

สำรับรางวัลอัด...หลังจากออกจากโรงพยาบาลคงสิไปรับกับคนที่บ้านวิ่งมาราธอนของ..คนภูหลวงวิ่งมาราธอนของ..คนภูหลวงวิ่งมาราธอนของ..คนภูหลวง

รางวัลฉีดทางคุณหมอได้มอบให้แล้วหลายเข็มวิ่งมาราธอนของ..คนภูหลวงวิ่งมาราธอนของ..คนภูหลวง

ขอให้น้องของอ้ายหายเร็ว ๆ เด้อร่มมะม่วงบ้านอ้ายยังรอน้องอยู่:l-:l-

และขอฝากไปยังพี่น้องบ้านมหาทุกท่านนะครับสุขภาพสำคัญต้องไปตรวจสุขภาพนะครับไม่ว่าจะเป็นม้าม ตับ ไต ใส้ พุง หัวใจ ตรวจให้หมดเลยครับ

ขอขอบคุณเวบบ้านมหาที่ให้โอกาสนำเสนอครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย พล พระยาแล; 16-08-2012 at 05:38. เหตุผล: แก้ไขลิงค์ภาพ, แก้คำผิดครับ

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    Mr.Reception
    สัญลักษณ์ของ คนตระการ...
    โอ้ยยยย น้อ พี่น้องเอ๊ย รางวัลกะดาย ..ของเยี่ยมเต็มเลย 5555

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ ประภาส
    ฮ้วยแล่นมาราธ่อนแบบนี่มันเป็นลม ลางวัลกะจิบๆ เปลี่ยนไปดำนาแล้งนำผม จั่งจะบ่อเป้นลม แถมรางวัลกะเป็นต้มไก่พุ้นเด้อขอรับ

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ ริมโขงหนองคาย
    จั่งได่กะเบิ่งแงง สุขภาพเด้อจ้า เซาไวไวเด้อจ้า:l-:l- อันห่มม่วง :b-b:b-bเพลาๆลงจักหน่อยเนาะอ้าย ดูแลสุขภาพเฮาก่อน อยู่ดีมีแฮงแล้ว ค่อยว่ากัน

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ ลุนนี ศรีเกษ
    ศรีสะเกษ กรุงเทพ จอมเทียนชลบุรี
    บล็อก
    1
    อ้าวววว คนภูหลวงป้าว่าสิจองโตมาแล่นมาราธอนพัทยาปีหน้ายุ ปีนี้เลยแล้วว่าซ่านนนน
    ฟ่าวเซาเดอจ้า สู้ สู้ สู้

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ lungyai1123
    บล็อก
    63
    นี่ดีเด้นี่มาเห็นคนภูหลวงก่อนซั่นได้เอารถไปรับลุงใหญ่อยู่พุ้นการแข่งขันวิ่งมาราธอน
    ประจำปีจังหวัดระยองงานกินปลาทะเลเอารถไปแห่แหนรอบจังหวัดเลยต้อนรับนักวิ่งที่
    นั่งประจำถี่สละสิทธิ์อีกต่างหาก(คือยกเลิกรายการวิ่ง)เลยเป็นคนดู ฮ่า ฮ่า ฮ่า หายไวๆ
    เด้ออ้ายคนภูหลวงเจอกันที่ร่มมะม่วงเร็วๆนี้ครับท่าน(เลาะกินตามซาดอิโตนจ่ะของเด้)

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ คนภูหลวง
    ฮ่วยอ้ายพจน์ลักเอาความลับมาเปิดเผย เห็นพยาบาลผุงามหน้ามืด.....เป็นลมเลย 555 ขอบคุณพี่น้องทุกคนที่เป็นห่วงครับ

Moderators สัญลักษณ์ของ สาวชัยภูมิ ลูกพ่อขุน
    บล็อก
    30
    หายเร็วๆค่ะ การออกกำลังกายเป็นสิ่งที่ดีค่ะ(แต่ไม่ควรหักโหมมากเกินไป)

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    ขอให้หายไว ๆ เด้อครับ ....ออกโรงพยาบาลแล้ว จั่งพ้อกันใต้ต้นบักม่วงเด้อครับ

ว่าสิพาทีมงาน ส.กินเกลี้ยง คุ้มสามเสน ไปล้มทับอยู่ครับอ้ายพจน์ .....555

ผมกะวิ่งมินิมาราธอนอยู่หลายปีครับ บ่ได้เพื่อแข่งขันดอกครับ เพื่อความบันเทิง

ต้องตื่นแต่เช้า นอนกะบ่หลับ ไปจ้างแล่น ฮอดเส้นชัย ยาดกันกิน

ขาไปขากลับเหมาแท็กซี่กลับอีก....ซูมื่อนี่แล่นรอบโต๊ะทำงานจนวินครับ...งานหลายคัก..55

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    วิ่งมาราธอนต้องซ้อมวิ่งบ่อยๆ ถ้านานๆไปวิ่งทีระวังหัวใจวาย เด้อคะ
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1: