หัวข้อ: คลิปเต็ม แก้ว พงษ์ประยูร แพ้ชวดเหรียญทองโอลิมปิก

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล

ดูวีดีโอ YouTube ออนไลน์ คลิปเต็ม แก้ว พงษ์ประยูร แพ้ชวดเหรียญทองโอลิมปิก

ผมพลาดชมมวยคู่นี้ เพราะดันไปตั้งเวลาปลุกไว้ที่เวลาตี 3 สำหรับท่านที่มีอาการเหมือนกับผม วันนี้ผมขอนำคลิปเต็ม ๆ ของการชกมวยคู่นี้มาให้ท่านชมอีกครั้ง

มวยคู่นี้มีเสียงวิพากษ์วิจารณ์การอย่างมากในโลกไซเบอร์ แต่อย่างใดก็ตามครับ เกมการแข่งขันได้จบลงแล้ว กรรมเป็นเครื่องชี้เจตนาครับ อย่าไปคิดอะไรมาก

บางครั้งความถูกต้องความยุติธรรมก็ใช่ว่าจะมีเสมอไปในโลกใบนี้ สมควรที่พวกเราทั้งหลายจะต้องปลงจิตปลงใจ เพื่อยอมรับกับความผิดหวังที่อาจจะเกิดขึ้นครับ ทุกสิ่งทุกอย่างที่เราเห็นที่เราครอบครองอยู่บนโลกนี้ไม่มีอะไรเป็นของเรา ไม่มีอะไรเป็นของ ๆ เราทั้งสิ้นครับ แก่งแย่งแข่งขันชิงดีชิงเด่นกัน สุดท้ายก็ไม่มีใครเอาอะไรไปได้สักอย่าง ฉะนั้นจง....ปลงซะ

วิธีการดูคลิปนี้

1. ให้คลิกลิ้งค์ข้างบนจอดำ

2. คลิ๊กคำว่า ดูบน youtube

ลิขสิทธิ์บน YouTube Credit By : https://www.youtube.com/watch?v=7-QOzaSSjsc
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย พล พระยาแล; 23-08-2012 at 06:08.

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ lungyai1123
    บล็อก
    63
    ขอบคุณครับผมกะบ่ได้ดูคือกันครับเพราะไม่ได้เฝ้าเบิ่งกะได้เห็นและชมมื่อหนิหละ

Tags for this Thread