หัวข้อ: กิจกรรมหม่องทำงานผม

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ suny
    ภูมิลำเนา มหาสารคาม ทำงาน ประจวบ

รอบยิ้มพิมใจ กิจกรรมหม่องทำงานผม

งานที่ผมเฮ็ดซุมื้อนี้เป็นงานที่ต้องอยู่กับคลื่นสัญญาณไฟฟ้าเกือบ 24 ชั่วโมงต่อมื้อ บางทีกะเบื่อ บางทีกะมัก แต่ส่วนมากซิมักหลายกว่าเบื่อ(บ่ซั่นลาออกแล้ว) เกือบทุกปีซิจัดงานวันเด็ก แต่ละปีซิมีคนอุ้มลูกจูงหลานมาเที่ยวปีละหลายเติบยุ เด็กน้อยหรือผุใหญ่ที่มาเที่ยวงานได้ของแจกซุคน เข้ามาในนี่บ่ต้องซื้อฟรีทุกอย่าง นอกจากนั้นมีการถ่ายทอดสดออกโทรทัศน์กับวิทยุพร้อม เมื่อยคักแต่กะม่วนยามเห็นคนที่มาเที่ยวงานยิ้ม

กิจกรรมหม่องทำงานผม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sompoi; 11-09-2012 at 08:18. เหตุผล: รูปภาพไม่ขึ้น / ขออนุญาติแก้ไขเติมรูปให้เด้อค่ะ พอดีเห็นทิ้งลิงค์รูปเอาไว้ในกระทู้ข้างล่าง เลยลองแก้ไขให้ค่ะ

2. 10-09-2012, 23:51

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ บ่าวหัวเขียง

1กำลังใจ...จากหลาน

สู้ๆ ครับใหญ่...จังซี้หละคนทำงาน คนสร้างชาติ สร้างอนาคต

ตราบใด๋ที่เอายังมีแรงกาย แรงใจ ยังมีพลัง...ไม่มี คำว่า ท้อ แม่นบ้อใหญ่

:l- :l- :l-

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ lungyai1123
    บล็อก
    63
    ฮ่วยระวังไฟฟ้าช๊อตเด้ออ้ายอยู่กับกระแสหรือคื่นไฟฟ้าพ่ะน่ะบ่ย่านติหละ

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ sompoi
    บล็อก
    23
    ไซค์รูปน้อยไปนิดนึงค่ะ ถ้ามีรูปอีกกะทดลองเอามาลงเบิ่งใหม่ได้เด้อค่ะ
    ที่ลงรูปบ่ได่ เข้าไปเบิ่งแล้ว เป็นเพราะว่าลิงค์รูปผิดเด้อค่ะ..
    ที่ถูกต้องแล้ว รบกวนลองคลิกเข้าไปดูตรง"แก้ไข"
    แล้วจะเห็นหน้าตาลิงค์รูปที่ถูกต้องได่ในกระทู้เลยค่ะ
    ปล. ยังเก็บกระทู้ที่ลงผิดไว้ให้ดูเปรียบเทียบค่ะ เด่วสิมาลบถาวรให้ทีหลังค่ะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sompoi; 11-09-2012 at 08:23.
    มองต่าง..อย่างปลง

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    การโพสรูปในบ้านมหา เบิ่งกระทู้นี้ครับ ง่ายคักงายแนกะจั่งว่า

http://www.baanmaha.com/community/thread46413.html

บางรูปเฮ็ดตามขั้นตอนแล้วกะยังใหญ่อยู่ เกิดจากการตัดแต่งภาพ ขอให้ลดขนาดลงไปอีกเด้อ 1 สเต็บ เด้อครับเด้อ

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ suny
    ภูมิลำเนา มหาสารคาม ทำงาน ประจวบ
    ขอบคุณหลายครับ sompoi หลายๆครับ พอดีฟ้าวเลยลืมครับ มื้อหน้าสิเอารูปมาลงให้เบิ่งครับ /ขอบคุณอ้ายพลที่เอาหม่องฝากรูปมาแนะนำครับ เบิ่งแล้วครับคือสิเฮ็ดง่ายยุ //ขอบคุณลุงใหญ่ที่เป็นห่วงครับกะซิระวังครับ ขอบคุณเวปบ้านมหาเด้อครับที่ให้โอกาส

เอารูปกิจกรรมที่เฮ็ดมาให้เบิ่งครับ มีคนอยู่ 4-5 คน นอกนั้นมีแต่คนข้างนอกมาซ่อยแจกของครับ

น้องแจกของ จะของบ่อยู่

นี่กะแจก

นี่กะแจกไอติม

จะของพุควบคุมการถ่ายทอดสด

น้องตากล้อง

นี่กะน้องตากล้องอีกคน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย suny; 11-09-2012 at 14:54. เหตุผล: ลบไม่หมด

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ สุดสาคร
    ป้าดดดดดดด สุดยอดเลยครับ ขอปรบมือให้ดังๆเป็นเวลา 5 นาทีเลยครับผม:l-