หัวข้อ: ขอแสดงความเสียใจกับอ้าย คนภูค่าวครับ

Hybrid View

คำตอบที่แล้วมา คำตอบที่แล้วมา   คำตอบถัดไป คำตอบถัดไป
    เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ วัฒนชัย หาริโร

ขอแสดงความเสียใจกับอ้าย คนภูค่าวครับ

เมื้อคืนวันที่ 28 กันยายน ที่ผ่านมาผมได้รับการแจ้งข่าวจากอ้าย เสริฐ คนภูค่าว เนาะครับ
    ว่าพี่นางเสียแล้วเด้อซึ่งกะคือ ภรรยาของอ้ายเผิ่นเนาะครับกะรู้สึกเสียใจป็นอย่างมาก ซึ่งในฐานะน้องชายผุหนึ่งน้องกะขอแสดงความเสียใจ กับการสูญเสียครั้งยิ่งใหญ่ของครอบครัวพี่ชายคนนี้นำเด้อครับสำหรับ
    อ้ายคนภูค่าว กะเป็นสมาชิกของเว็บบ้านมหาเฮามายามนานพอสมควร เลยขอแจ้งข่าวสารสำหรับ พี่ๆเพื่อนๆน้องๆของเผิ่นที่บางคนอาจยังบ่รู้ข่าวเนาะครับ

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ สุดสาคร
    ขอแสดงความเสียใจนำเด้อครับ

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ sompoi
    บล็อก
    23
    ขอแสดงความเสียใจนำเด้อค่ะ
    ทุกข์ได๋กะบ่ทุกข์ส่ำเสียผู้เป็นอันที่รักยิ่งไปเนาะค่ะ
    แต่ว่ากะอย่าเสียใจหลายเด้อค่ะ ชีวิตเฮายังต้องดำเนินต่อไป
    เกิด แก่ เจ็บ ตาย เฮาย่อมเจอกันสุคนล่ะค่ะ..
    ปล. เว่าเก่งแต่ทฤษฎีดอกขะน้อยกะดาย เจอกับจะของกะยากทำใจคือกันค่ะ
    มองต่าง..อย่างปลง

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ ตรี ศรีเมืองใหม่
    หนุ่มอุบล คนศรีเมืองใหม่
    .....ขอแสดงความเสียใจกับอ้ายเสิด คนภูค่าว เด้อครับ ภรรยาเผิ่นป่วยหนักมาเป็นเดือนแล้วด้วยโรคเส้นเลือดเฉียบพลัน อ้ายเสิด สู้ สู้ ครับ
    :welcome3"...ศรีเมืองใหม่แดนธรรมประเสริฐ ถิ่นกำเนิดหลวงปู่มั่น ลือลั่นสวรรค์ภูหล่น ยลสวยหินผานางคอย ลอยล่องแก่งจุการ งามตระหง่านเสาธงวงกลมใหญ่...">>>>> www.muangmai.ob.tc

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ เขย ตระการ
    ขอแสดงความเสียใจกับการสูญเสียบุคคลอันเป็นที่รักในครั้งนี้ด้วยนะครับ
    และกะเป็นกำลังใจให้คนผู่ยุ่ข้างหลังสู้ต่อไปเด้อครับ

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ " แคน ชัยภูมิ "
    ....ขอแสดงความเสียใจนำเด้อครับ....."อ้ายคนภูค่าว" :l-:l-:l- เป็นกำลังใจให้สู้ต่อไปครับ....

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ pcalibration
    เมืองฉะเชิงเทรา(แปดริ้ว)
    บล็อก
    1
    ขอแสดงความเสียใจนำเด้อครับ..ท่านพี่..คนภูค่าว..
    จงสู้ต่อไปนะครับ..:l-:l-:l-:l-:l-:l-:l-:l-:l-:l-:l-:l-

ศิลปิน นักแสดง สัญลักษณ์ของ แมงงอดน้ำ
    จอมเทียน เมืองพัทยา
    ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวญาติมิตรด้วยค่ะ

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ หนุ่มสารคาม
    sriracha chonburi
    ขอแสดงความเสียใจนำเด้อครับ

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้ง ต่อการจากไปของพี่นางเด้อครับอ้าย ขอให้พี่นางไปสู่สุขคติครับ ....ขอบคุณอ้ายที่โทรแจ้งข่าวครับ