เมื้อคืนวันที่ 28 กันยายน ที่ผ่านมาผมได้รับการแจ้งข่าวจากอ้าย เสริฐ คนภูค่าว เนาะครับ
ว่าพี่นางเสียแล้วเด้อซึ่งกะคือ ภรรยาของอ้ายเผิ่นเนาะครับกะรู้สึกเสียใจป็นอย่างมาก ซึ่งในฐานะน้องชายผุหนึ่งน้องกะขอแสดงความเสียใจ กับการสูญเสียครั้งยิ่งใหญ่ของครอบครัวพี่ชายคนนี้นำเด้อครับสำหรับ
อ้ายคนภูค่าว กะเป็นสมาชิกของเว็บบ้านมหาเฮามายามนานพอสมควร เลยขอแจ้งข่าวสารสำหรับ พี่ๆเพื่อนๆน้องๆของเผิ่นที่บางคนอาจยังบ่รู้ข่าวเนาะครับ